Ask thằng filesonic chơi bẩn quá- ko thể tin được

kuteomientay

Senior
Reactions
300
MR
0.000
tình hình thế này không biết có anh em nào bị như em chưa:
hôm trước em rút sạch tiền pp về ngân hàng . khi tiền đã về tới ngân hàng rùi tự nhiên hôm qua ngủ dậy thấy tin nhắn ngân hàng gửi cho mình là bị trừ mất 9usd
. thì ra là thằng filesonic tự động yêu cầu nâng cấp về paypal nhưng paypal đã hết tiền rùi vì thế nó lấy thẳng tiền trong ngân hàng của em luôn. thế là chả yêu cầu nâng cấp hay làm bất kì gì khác mà em bị mất 9usd và số ngày acc pre trong filesonic vẫn tăng lên mà chỉ có 9usd em cũng chả tính toán làm gì. và cho đến bây giờ đang up bài thì rảnh vào filesonic coi thì thấy số ngày acc pre tăng thêm 30day nữa biết chắc chắn nó sẽ trừ tiền trong paypal của mình mà (cũng may là sáng nay nó mới pay cho em được khoảng 19usd vào paypal nên không lấy thẳng tiền trong ngân hàng nữa) . thật sự em thấy điên vô cùng. vô lý ở chỗ là tiền trong ngân hàng của em nó muốn lấy lúc nào thì lấy, nó tự động lấy tiền của em mà không thèm nói năng gì cả. giả dụ nó lấy hết luôn thì em phải làm sao
em rất mong các bác pro giúp đỡ. em chân thành cảm ơn!

tiền về thì rút sạch ra nó lấy bằng niềm tin ;))
uh mọi lần mình vẫn rút sạch thế mà hôm trước ko rút giờ phải ôm hận với nó
mà mình thấy vô lý quá tiền mình thẻ của mình mà cứ như là của nó ấy
chắc mai phải liên lạc với ngân hàng khóa một chiều lại quá hjc

có lẽ bạn vẫn chưa tắt chế độ tự động gia hạn của PP, bạn đọc thêm bài này nhé, thằng PP nóa đểu thế đóa

bác nào hướng dẫn em chi tiết được không
bài hướng dẫn của bác kia em không làm được

Nói là lỗi của PayPal cũng không phải, lỗi của nhà cung cấp dịch vụ cũng không đúng và lỗi cũng hoàn toàn từ phía bạn. Lỗi này có thể xuất phát từ việc không đọc kỹ các điều khoản sử dụng khi đăng ký dịch vụ hoặc do các nhà cung cấp dịch vụ đã khéo léo đặt một điều khoản nào đó vào trong TOS mà bạn không để ý. Chính nó là cơ sở pháp lý khiến bạn bị trừ tiền oan một cách hợp pháp.

- Chưa gì đã la toán bảo người ta chơi bẩn =)), tham có ngày thâm đít :))

tình hình thế này không biết có anh em nào bị như em chưa:
hôm trước em rút sạch tiền pp về ngân hàng . khi tiền đã về tới ngân hàng rùi tự nhiên hôm qua ngủ dậy thấy tin nhắn ngân hàng gửi cho mình là bị trừ mất 9usd
. thì ra là thằng filesonic tự động yêu cầu nâng cấp về paypal nhưng paypal đã hết tiền rùi vì thế nó lấy thẳng tiền trong ngân hàng của em luôn. thế là chả yêu cầu nâng cấp hay làm bất kì gì khác mà em bị mất 9usd và số ngày acc pre trong filesonic vẫn tăng lên mà chỉ có 9usd em cũng chả tính toán làm gì. và cho đến bây giờ đang up bài thì rảnh vào filesonic coi thì thấy số ngày acc pre tăng thêm 30day nữa biết chắc chắn nó sẽ trừ tiền trong paypal của mình mà (cũng may là sáng nay nó mới pay cho em được khoảng 19usd vào paypal nên không lấy thẳng tiền trong ngân hàng nữa) . thật sự em thấy điên vô cùng. vô lý ở chỗ là tiền trong ngân hàng của em nó muốn lấy lúc nào thì lấy, nó tự động lấy tiền của em mà không thèm nói năng gì cả. giả dụ nó lấy hết luôn thì em phải làm sao
em rất mong các bác pro giúp đỡ. em chân thành cảm ơn!

Khi bạn nâng cấp các trang PTU : FSN WU FS....và ngay cả khi mua 1 số Host/Domain - nó có chế độ giống Subcribe.Lần sau bạn để ý vào PayPal tắt chế độ đó đi là ok

Bạn mua gói 9$ tức là hằng tháng trả cho Filesonic 9$. Bạn không tắt subscribe trong paypal, thì paypal nó lấy tiền của bạn trả cho FSN là đúng rùi.
Trước đây mình cũng xém bị 1 lần, may mà rút tiền kịp.
Trách bản thần trước khi trách FSN. :)

2 tuần trước mình cũng bị thằng FSN auto trade in 6tháng pre làm mất toi 13.89$*2 = 27$. ko biết có phải do thằng FSN hay bị thằng nào hack nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week