Help Thằng Hotfile nó làm thế này liệu có đúng không hay nó thích làm gì thì làm

dvdaug

Banned
Reactions
75
MR
0.000
1. Số là em bị nó suspend 1 tài khoản (vì sao thì anh em biết rồi cóp pi zai)
2. Em reg thử một chú khác chiến xem sao (Máy khác, IP khác, tên khác). Túm lại là lại bị suspend với lý do trên.
3. Em reg một cái khác. Cái này mục đích để thử nó thôi. Tạo vài cái file nhằng nhằng chẳng liên quan mẹ gì đến Copyright cả. Cẩn thận hơn em Rar nó lại và set PW (Deep Blue chắc cũng mất mấy trăm năm để giải nén) Theo em hiểu là nếu mình quên pass thì mình cũng chẳng thể hiểu nổi cái file của mình là gì, dĩ nhiên chẳng cho ai cái PW đó cả. Thế mà rồi em nhận được được cái thông báo thế này: "This mail is to notify you that the access to the following links was disabled
as a result of received complaint of copyright holders of the files. If you believe
that access to this files were disabled by mistake, please follow the instructions
in our Intelectual Property Policy (http://hotfile.com/ippolicy.html) for submitting
counter-notification."
4. Điên quá em viết thư hỏi nó là tao chưa cho ai cái PW truy cập file đâu làm sao mà mày biết hoặc người ta biết được nó là vi pham. Vẫn chưa thấy nó trả lời.
5. Xin lỗi các bác nếu chẳng may đao vào file của em nhé! Vì em chỉ SCAM thử xem thế nào thôi.

- Như vậy thì thằng HF này còn quan hệ được nữa không các bác.
- FS thì post nhiều, lượt down ít (chắc bị Cheat rồi)
- FSN thì cũng chiến tạm được
- Mỗi thằng HF này tính lượt có vẻ còn ổn nhưng hết đất rồi.

Tuần trước mình cũng vừa bị suppend 1 tài khoản còn 200$. Vì lí do vi phạm bản quyền.
Qua tuần này mới chiến được 1 tuần. Mà mail đã thôg báo bị del file.
Hix ko bik tình hình này nó có sút luôn ko.
Nó mà sút thì ko bik chiến hót nào đây.
4rum post thì nhiều 4rum ngon cấm post fs....
Oải thật. Lúc nào cũng phải chiến trong lo lắng, không bik log acc vào có bị sao ko nữa. Cứ lo lo vào là lại nhìn thấy dòng chữ Account Suppend.

thằng hf chiến cũng ngon đi vào ồn định thì trung bình ít nhất cũng 2$/day

Ngày 2$ suy nghĩ làm gì cho đau đầu hả bạn =))
Chiến thì ngon thiệt, đến lúc đi vào ổn định thì chuẩn bị nó sút.
ACCOUNT SUPPEND :))

MÌnh cũng cả 3. Nhưng fsn và fs chỉ là miror thôi. nên với thằng hf khi nào cũng hú hồn với nó :-<

;)) ông dvdaug này là ng quen đây mà,;)) ko biết còn nhớ mình ko;)) [email protected]

Nhìn cái YM hình như có vài lần chat với mình thì phải. Hình như lần nào bác cũng chủ động hỏi trước. Mình tham gia PTU là chỉ muốn biết là có kiếm được $$$ không thôi. Cuối cùng thì cũng là kiếm được mặc dù không nhiều. Giờ thì mệt với post bài rồi mặc dù cũng dùng tool. Thế mới biết là kiếm tiền của bọn Tây là khó. Người có trình độ một chút thì mới chơi được nhưng đã có trình độ thì không chịu nổi mệt mỏi. Còn những người mới thiếu kinh nghiệm thì không kiếm nổi. Đúng là cái vòng luẩn quẩn.

Sẽ cân nhắc việc là có chiến PTU nữa hay thôi.

Paid rồi à. Để vào check :">

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

Đã pay. Ôi tình yêu. Dù sao vẫn tiếc số tiền tuần trước bị mất :(

H thì còn ngồi chờ FS xem nó có làm trò nữa hay ko thôi :(

Vẫn thấy đang xoay xoay :D

Thằng FSN dạo này bắt đầu có dấu hiệu của cheat ùi ,:( mất lòng tin vào tất cả . thế là hết
rùi :(

Mềnh chiến FS up full 500GB mà nó lên được có 2$/day oải quá bỏ rồi . :(( Định nhảy qua HF mà tình hình này thì khó đây

HF giờ mà bị report file khoảng 3 lần/ ngày là no suppend chắc , mình upload xxx full thôi mà cũng bị suppend , chả hiễu nỗi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week