SCAM Thằng tungufo2 scam 60$ acc sonic

sao toàn acc new report scam không thế trời , năm 2014 đầy rẫy scam thế này , up cho các bác xử lý

Bạn cho chứng cứ mua lại đi :) acc đó của bạn mình mới bị hách

acc bạn cậu bị hack hay acc cậu? có bằng chứng chứng minh là acc đó bị hack hay ko? mình bán acc bị scam mình up proof thằng scam mình. còn vấn đề bị hack thì cứ nói là dc à.

Bên bác @yumiokazu vẫn chưa có proof rõ ràng về việc này ! Mình đã đọc cả 3 topic mà chưa thấy proff của bác đâu ! Còn nếu bác có Proff chứng minh được bác đã từng GD với @mmovn90 thì mới có thể khẳng định bác @mmovn90 scam bác nhé !

Bạn k hiểu à. mmovn đi hách acc bạn mình. rùi bán cho tungufo. Đồng thời tungufo là e mình và đang nói chuyện. có hỏi về tài khoản đang giao dịch đó. phát hiện ra là tài khoản bị hách. nên hold lại chờ giải quyết :) Còn bạn mmovn kêu mới lấy acc của ai thì proof lên coi :)

Ngoài ra. phát hiện IP của mmovn cũng hách acc của mình. trong mail của mình có để lại địa chỉ ip đổi mât khẩu. sự việc càng rõ hơn chứ :)

Ngoài ra. phát hiện IP của mmovn cũng hách acc của mình. trong mail của mình có để lại địa chỉ ip đổi mât khẩu. sự việc càng rõ hơn chứ :)
bạn ko úp proff lên thì bố ai biết đc ! ừ thì coi như b bị hack ! b phải up thông báo của google về việc có người đăng nhập bất hợp pháp vào gmail của b và ip của mmo vn chứ! nói mồm không thì giải quyết đc gì ? :D:D:D

thật sự trùng ip thì có rất nhiều kiểu , có thể sử dụng chung wifi , chung net hay gì đó đại loại , bạn phải có bằng chứng người ta liên quan tới cái acc của bạn thì mới rõ ràng nhé

thật sự trùng ip thì có rất nhiều kiểu , có thể sử dụng chung wifi , chung net hay gì đó đại loại , bạn phải có bằng chứng người ta liên quan tới cái acc của bạn thì mới rõ ràng nhé
chung hách luôn không bạn :)

bên toppíc mình có địa chỉ ip đó. bạn nên đọc rõ coment đi. legialoc báo ip trùng nhau đó :)

cậu có vấn đề về thần kinh ko? c xem ảnh cậu up lên đi, mật khẩu facebook bị thay đổi và ko biết cái face đó của ai, chẳng có tên của ai, chẳng liên quan gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week