Analysis Thành lập club ở PokerStar..

Status
Not open for further replies.

guest8484

Junior
Reactions
52
MR
0.000
Trước đây box chúng ta có một club tên là Poker-vn nhưng hiện tại nó đã đóng cửa.
Nhằm muốn thõa mong ước được gặp mặt và chơi poker cùng các bạn poker việt nam.Mình mới thành lập 1 club trên PokerStar
Mọi người tham gia như sau:
Home game >
Click the 'Join a Poker Club'
Enter my Club ID number: 866144
Enter my Invitation Code: 56547544
Mình muốn nhờ mod nào hay online làm admin của club này,hay tổ chức giải đấu vào thứ 7 chủ nhật cho anh em vậy là vui lắm rồi.
Chút ý kiến cảu mình mong mọi người ủng hộ.

lập nik các kiểu rồi cơ mà thiếu mất 2 wmz cho nên k nạp $ vào chơi được =)) đợi kiếm thêm 2 $ nữa join luôn

ừm cứ join vào club chơi,chắc lập mấy bàn play money nữa để anh em chơi tour thì chắc tour nhỏ chủ yếu là vui

mua PS$ là sao cậu chưa hiểu mình mới tìm hiểu thôi chưa vào chơi bh
tức là khi bạn chưa đủ 10$ để dep thì bạn có thể mua PS$, bạn gửi tiền qua ngân hàng hoặc WMZ hoặc hình thức nào đó rồi người bán sẽ send PS$ vào tài khoảng Pokerstar của bạn, giống như các hình thức buôn bán tiền tệ khác thôi. Mình thường mua của mod pokervn giá là 21k

tức là khi bạn chưa đủ 10$ để dep thì bạn có thể mua PS$, bạn gửi tiền qua ngân hàng hoặc WMZ hoặc hình thức nào đó rồi người bán sẽ send PS$ vào tài khoảng Pokerstar của bạn, giống như các hình thức buôn bán tiền tệ khác thôi. Mình thường mua của mod pokervn giá là 21k
à đã hiểu thank cậu nhé biết thêm 1 cái nữa :D

Trước đây box chúng ta có một club tên là Poker-vn nhưng hiện tại nó đã đóng cửa.
Nhằm muốn thõa mong ước được gặp mặt và chơi poker cùng các bạn poker việt nam.Mình mới thành lập 1 club trên PokerStar
Mọi người tham gia như sau:
Home game >
Click the 'Join a Poker Club'
Enter my Club ID number: 866144
Enter my Invitation Code: 56547544
Mình muốn nhờ mod nào hay online làm admin của club này,hay tổ chức giải đấu vào thứ 7 chủ nhật cho anh em vậy là vui lắm rồi.
Chút ý kiến cảu mình mong mọi người ủng hộ.
Hay lắm cám ơn nhé mình cũng muốn lập club trên PS lâu rồi nhưng lu bu rồi lại quên, mà club cho nhiều admin ko ? vì sau này mình có làm event cho box làm cái tuor ae sát phạt nhau cho vui. Nếu nhiều admin đc cho mình làm ké nha :D

em cấp bác làm admin rồi :D.nhờ bác giới thiệu anh em tham gia,còn ít người quá,tầm vài chục tổ chức cái tour cuối tuần là nhất

cho mình tham gia với nhé. nếu có thể thì cho làm admin luôn cho xôm.
id: nlchimchim

mà em ít $ lắm coa đc tham gia không? :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786