Thành lập đội AOE trên diễn đàn MMO

pokemon85

Junior
Reactions
89
MR
0.005
Em là người rất hâm mộ Game AOE và chắc hẳn rất nhiều thành viên trên diễn đàn mình đều biết Game nổi tiếng này. Vì thế em mạo muội viết topic này hỏi ý kiến anh em nào có sở thích giống em, tổ chức một cuộc offline tại Hà Nội, để thành lập ra một đội AOE cho diễn đàn mình, có thể chia bảng giao lưu với nhau, nhằm gắn kết tinh thần anh em. Đây chỉ là ý tưởng của em, mong các bác góp ý và phản hổi.

Chỉ chia đội online đc thôi chứ off thì AE MMO chủ yếu kiếm tiền online, thời gian là tiền bạc cả nên ít ai đi off đc.

Nếu thích mình sẽ lập team AOE MMO , ai khẳng định solo hơn mình thì lập 19!

Chỉ chia đội online đc thôi chứ off thì AE MMO chủ yếu kiếm tiền online, thời gian là tiền bạc cả nên ít ai đi off đc.

Bác thích thì 2 anh e minh solo 19

mình 1 slot nhé.nick gg bocapden3004 ,đang muốn kiếm team đánh lúc đợi xem worldcup.bác thớt liệt kê ra đầu topic rồi chia team đi

Em là người rất hâm mộ Game AOE và chắc hẳn rất nhiều thành viên trên diễn đàn mình đều biết Game nổi tiếng này. Vì thế em mạo muội viết topic này hỏi ý kiến anh em nào có sở thích giống em, tổ chức một cuộc offline tại Hà Nội, để thành lập ra một đội AOE cho diễn đàn mình, có thể chia bảng giao lưu với nhau, nhằm gắn kết tinh thần anh em. Đây chỉ là ý tưởng của em, mong các bác góp ý và phản hổi.

đăng kí ngay 1 slot, mình hay chém trên GG, nick GG : sundesign86
ANh em add vào chém cho vui

cho e 1 chân với :D tjnam0_tant0

tối nay ai rảnh chia team đánh thôi.Vì 1 phong trào AOE mmo4me lành mạnh :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097