Solved Thành phần gì đây

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,608
MR
2.891
Mình đã repost từ lúc 15h rồi nhưng không thấy động tĩnh gì

Còn 1 thành phần nữa, mở topic ra thì mạnh miệng lắm, lúc mọi người ném đá cho cảm thấy không làm được thì thái độ láo lếu. Thích mở là mở thích đóng là đóng à, triamod chứ bố triamod cũng không được phép ( đấy là nói mỗi thành phần này, không có ý nói các triamod khác )

MMO hết việc để làm hay sao mà ngồi gây war rùi lập top như thế này hoài nhỉ..................

Upvote 0
MMO hết việc để làm hay sao mà ngồi gây war rùi lập top như thế này hoài nhỉ..................
Bận đến mấy cũng không muốn thể loại láo toét được yên :">

Upvote 0
càng ngày càng nhảm nhí và xàm xí :) (mình đang nói các bạn và cả nói mình)
Nói chung là giờ mình chẳng quan tâm đâu :) tự dưng lại bị "các lời nói khích điều khiển" , đúng là mình trẻ con thật :D

Và mình nói rõ luôn. Bạn vào forum lâu mà ko biết rule forum à ?
Topic lập ra chủ topic có quyền yêu cầu mod closed topic nếu chủ topic đó muốn làm vậy. Mình mở đc thì mình xin closed đc, ok :)

Sự trẻ con của mình là lỗ hỏng để cho các thành phần ko thích mình lợi dụng để làm to chuyện :D Giờ khôn hơn rồi, các bạn thích nói gì cứ nói :) mình chẳng quan tâm đâu miễn sao mình vẫn làm tốt nhiệm vụ và ko vi phạm rule là đc :)

Goodbye :)

Upvote 0
Mục đích lập thread này tại Box Support Center của cậu @CaptchaDollar là gì vậy nhỉ ?!
Đọc qua 2 bận mà chưa hiểu gì ráo chọi.

Upvote 0
bá đạo chữ kí @love4u11111111 giống mod hjhjhjh,
cậu ấy có xin phép mình copy chữ kí rồi, và mình cũng đã đổi chữ kí cho nó yên thân :D Để chữ kí để khích lệ tinh thần nhưng nó lại ko đạt đc mục đích đó nên xóa cũng đc :)

Upvote 0
Mục đích lập thread này tại Box Support Center của cậu @CaptchaDollar là gì vậy nhỉ ?!
Đọc qua 2 bận mà chưa hiểu gì ráo chọi.
mục đích là có mod nào sử lí bạn kia không. Mọi ngày các mod hay bắt bẻ theo rules lắm cơ mà. Hôm nay có rồi đấy, sử lí đi

Upvote 0
Mình đã repost từ lúc 15h rồi nhưng không thấy động tĩnh gì

Còn 1 thành phần nữa, mở topic ra thì mạnh miệng lắm, lúc mọi người ném đá cho cảm thấy không làm được thì thái độ láo lếu. Thích mở là mở thích đóng là đóng à, triamod chứ bố triamod cũng không được phép ( đấy là nói mỗi thành phần này, không có ý nói các triamod khác )
Report nhé sửa lại đi cậu :cool: Chúc vui nếu mình bị banned ;)

Upvote 0
càng ngày càng nhảm nhí và xàm xí :) (mình đang nói các bạn và cả nói mình)
Nói chung là giờ mình chẳng quan tâm đâu :) tự dưng lại bị "các lời nói khích điều khiển" , đúng là mình trẻ con thật :D

Và mình nói rõ luôn. Bạn vào forum lâu mà ko biết rule forum à ?
Topic lập ra chủ topic có quyền yêu cầu mod closed topic nếu chủ topic đó muốn làm vậy. Mình mở đc thì mình xin closed đc, ok :)

Sự trẻ con của mình là lỗ hỏng để cho các thành phần ko thích mình lợi dụng để làm to chuyện :D Giờ khôn hơn rồi, các bạn thích nói gì cứ nói :) mình chẳng quan tâm đâu miễn sao mình vẫn làm tốt nhiệm vụ và ko vi phạm rule là đc :)

Goodbye :)
Thành phần lợi dụng, ok mình là thành phần lợi dụng. Con người ta làm sai thì biết cố gắng sửa, bạn sửa chưa. Từ trước đến nay mình không ghét bạn và cũng chưa bao h có hiềm khích gì với bạn. Nhưng đọc hết cả có TP những lời bạn nói ra chẳng khác gì trẻ con, giọng điệu rất là cùn. Bạn nói bạn sai, bạn trẻ con thế bạn sửa chưa, còn nếu bạn nói mình không sai thì OK tùy thôi

Upvote 0
Thành phần lợi dụng, ok mình là thành phần lợi dụng. Con người ta làm sai thì biết cố gắng sửa, bạn sửa chưa. Từ trước đến nay mình không ghét bạn và cũng chưa bao h có hiềm khích gì với bạn. Nhưng đọc hết cả có TP những lời bạn nói ra chẳng khác gì trẻ con, giọng điệu rất là cùn. Bạn nói bạn sai, bạn trẻ con thế bạn sửa chưa, còn nếu bạn nói mình không sai thì OK tùy thôi
Cậu ấy sai gì vậy nhỉ?

Upvote 0
mục đích là có mod nào sử lí bạn kia không. Mọi ngày các mod hay bắt bẻ theo rules lắm cơ mà. Hôm nay có rồi đấy, sử lí đi
Vẫn chưa hiểu lắm,
Mà hình như cậu vào topic của người ta gây war trước thì phải mà.

Upvote 0
Vẫn chưa hiểu lắm,
Mà hình như cậu vào topic của người ta gây war trước thì phải mà.
Mod đọc kĩ cái ảnh đầu tiên, mod không đọc hả, lời lẽ trong bức hình đấy ntn

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn