Thành quả đầu tiên sau 3 ngày biết đến poker

Status
Not open for further replies.

lddh134

Banned
Reactions
26
MR
0.000
Tình cờ vào forum thấy topic hành trình spin& go của bác gì đó , thấy hay hay nên cũng bắt đầu nghiên cứu chơi poker , sau 3 ngày đọc tài liệu và nghiên cứu video e đã đi đánh 1 cái tour đầu tiên trong hành trình poker của mình .
Sau gần 2 tiếng vật vã cũng leo lên được vị trí thứ 9

Tiếp tục 10' sau cũng leo lên được đầu bảng

Nhưng kết quả cuối cùng dính quả setup và xếp hạng chung cuộc thứ 9 :((

chúc mừng thế là hay roài
nếu thích đánh ăn thẻ cào điện thoại thì qua giaidau247.com giao lưu với mình nhé

bó tay với cái buy in như thế kia ... tôi mà oánh chắc giật lun cái giải giút . Giờ kêu tôi oánh mấy cái giải cùi đó tôi không oánh nổi . Ông đúng là newbie có khác buy in 11 cent mà cũng tập trung oánh cẩn thận được

bó tay với cái buy in như thế kia ... tôi mà oánh chắc giật lun cái giải giút . Giờ kêu tôi oánh mấy cái giải cùi đó tôi không oánh nổi . Ông đúng là newbie có khác buy in 11 cent mà cũng tập trung oánh cẩn thận được

bạn ấy đánh là để học hỏi dần, rồi lên dần, bạn đừng ăn nói kiểu "khinh người" thấy ngứa mắt lắm, kiếm dc hơn ai

nói như pro nhỉ thế ngày xưa mới vào poker thì đã đánh tour nhiều tiền rồi cơ à ? bạn chắc là mới đẻ ra ko cần tập đi mà biết chạy luôn chắc

bạn ấy đánh là để học hỏi dần, rồi lên dần, bạn đừng ăn nói kiểu "khinh người" thấy ngứa mắt lắm, kiếm dc hơn ai
Hay chính mày khinh nó nên nghĩ tao khinh nó hả ? Mày suy từ bụng mày sang bụng người hả

nói như pro nhỉ thế ngày xưa mới vào poker thì đã đánh tour nhiều tiền rồi cơ à ? bạn chắc là mới đẻ ra ko cần tập đi mà biết chạy luôn chắc
Bố mày nói là nó là newbie có khác . Tao lúc mới oánh cũng oánh như nó đấy . Nhưng giờ tao nói tao không oánh được cái giải nhỏ đó . Mày bắt bẻ cái mả bố mày à

bố bố cái beep . cũng chỉ là 1 con gà poker mà có vẻ to mồm[/QUOT
bố bố cái beep . cũng chỉ là 1 con gà poker mà có vẻ to mồm
Làm được như gà đi ku . Ku phải sang cái 247giaidau người ít nhiều gà để kiếm cơm là đủ hiểu rồi . Ku có giỏi thì vao PS mà kiếm cơm . Chỉ giỏi bắt nặt mấy thằng mới chơi ở 247giaidau ma to mồm

Không dám ra biển lớn chui vào cái ao làng bắt nạt bọn nạp thẻ DT để kiếm cơm mà vẫn nghĩ là oai hả

haha thế chưa thấy quan tài thì chưa đổ lệ rồi
mai vào PS search nick kidpro2012 bố đợi con gà mày vào nhé
à nhớ cái nick này rồi . Có cái vẹo gì đâu mà khoe . Cũng chỉ là thằng thất bại ở PS rồi chui vê 247giaidau dê kiếm ăn chú cố cái gì đâu

Hi mình mới tập đánh mà , chỉ dám đánh tour nhỏ thôi

haha thế chưa thấy quan tài thì chưa đổ lệ rồi
mai vào PS search nick kidpro2012 bố đợi con gà mày vào nhé
mày biết sao tao nói mày là thằng thất bại ko . Vì tao thấy mày tham gia tour Silver ... Tháng . Mày mà kiếm cơm được mày đã chả oánh cái giải miến phí đó

ngày nào anh chả trên PS
thích thì vào solo
ở VN này anh *** ngán ai như chú thì chắc ko có tên tuổi trên bản đồ poker VN
nên ăn nói cẩn thận có ngày anh vả cho rụng răng
Vả thằng bố mày á . Ha ha ha . Thích giọng cha chú với bố à kon

ngày nào anh chả trên PS
thích thì vào solo
ở VN này anh đ é o ngán ai như chú thì chắc ko có tên tuổi trên bản đồ poker VN
nên ăn nói cẩn thận có ngày anh vả cho rụng răng
Vậy mày có tên tuổi trên bản đồ việt nam à ? Ở chỗ nào vậy

Status
Not open for further replies.