Thành thật xin lỗi mọi người vì PR cho khóa học thiết kế site

tltd2010

Hero
Reactions
731
MR
0.024
Mình cũng là 1 nạn nhân của người mà đã 3 tuần nay mình gọi là thầy , ông ta và yahoo juniovnw chắc cũng cùng 1 người , sau đây là log chat anh em xem ....... Thành thật xin lỗi anh em :((

Last edited by a moderator:
cũng thông cảm cho bạn thui vì bạn cũng là người bị hại. may mà anh em khóa 2 chưa ai bị mất xiền oan

buồn quá, cứ tưởng đâu dc 1 ông thầy ngon, nào ngờ toàn chém gió.

lần sau chừa nhe Phuc Ngo

:binhsua105::binhsua105::binhsua105::binhsua105::binhsua105::binhsua105:

cười đau bung =)) =)) =))
Xin lỗi nhưng vẫn phải cười vào mặt bạn =))
Thầy nói tiếng việt sỏi thật ấy nhể, biết cả ngôn ngữ teen luôn =))
Từ đầu thấy cái topic đã sặc mùi :| Thằng kia dùng trò con nít mà lừa dc cả khối đứa =))

thê học cái gi.bằng chứng đâu?không thì ăn ban nhé

ok cây ngay không sợ chết đứng , ngại post lên vì nhiều log quá @!@ , nếu proof kia vẫn chưa làm bạn hài lòng thì mình sẽ up lên thêm mấy pic của khóa học , còn không mai bạn on skype nhé sẽ đầy đủ học viên khóa 1 @!@

Ai biết link của ông thầy này ko :))

ff9f08c16d2955e897b2dc7aeed48fa5_49270342.nhchupmanhinh20120919233310.png

thanks cậu.... cậu có thể gửi mình link down tài liệu của "thầy" qua nick mình dc hơm... :binhsua95:

Dùng "PR" lung tung!

Chỉ là lừa đảo chứ Pia piO gì! :(

Cần mọi người thông cảm giúp mình nhé , bạn thử nghĩ xem bạn đã học 2 tuần , từ người chưa biết gì về html mà bạn đã dùng đc 1 số lệnh thành thạo ,tự biết chuẩn hóa web và tự viết 1 trang đơn giản cho mình . Thử nghĩ xem nếu là bạn bạn có PR cho thầy để đc miễn học phí ko ? mình ko có nhiều $ nên đã PR giùm thầy đó @!@ dù sao cũng xin lỗi các bạn nhiều

diễn đàn VNW ;)) :binhsua112:

Thế thì anh chịu thua chú rồi . A hỏi thật khí không phải chứ chú nhìn thấy chữ vnw.cc mà không có một chút nghi ngờ gì sao .:binhsua123:

Cần mọi người thông cảm giúp mình nhé , bạn thử nghĩ xem bạn đã học 2 tuần , từ người chưa biết gì về html mà bạn đã dùng đc 1 số lệnh thành thạo ,tự biết chuẩn hóa web và tự viết 1 trang đơn giản cho mình . Thử nghĩ xem nếu là bạn bạn có PR cho thầy để đc miễn học phí ko ? mình ko có nhiều $ nên đã PR giùm thầy đó @!@ dù sao cũng xin lỗi các bạn nhiều

bạn có thể cho m` xem bạn code html 2 tuần bạn học đc không ? để xem thầy đã dạy những j ?

Ai biết link của ông thầy này ko :))

ff9f08c16d2955e897b2dc7aeed48fa5_49270342.nhchupmanhinh20120919233310.png

Nếu muốn xem được link đó thì phải đăng nhập vào 4rum đó mới xem được , tài khoản 4rum đó thì rất tiếc ta không thể share được . Thằng chủ thớt đó cũng chỉ là một thằng ranh con mới reg tk cách đây vài tháng , chả có cơ sở tin tưởng gì . Thông tin của thằng ranh con đó ở 4rum đó đây :
ID:Junio2012
Member
Not Co-Operate
Credits: 0
Bank: 0.00$
Thanked Posts: 2
Sent 1 Donation(s)
Nội dung thớt của thằng ranh con đó đây :
Ai muốn học lập trình WEB thì xin mời vào
Hiện tại anh tớ đang định mở lớp học onl dạy học về khóa lập trình web,thiết kế web căn bản.
Và hiện tại đang cần RP. nên sẽ nhận dạy free cho một số free để xem xét về phương pháp dạy,vậy nên bạn nào có nhu cần học về lập trình web thì xin đăng kí tại đây. Vui lòng để lại yahoo. Sẽ có PM cho các bạn.
P/S: Bạn nào thực sự muốn học thì để lại yahoo nhé. Miễn chém gió, ném gạch
Thanked để ủng hộ nhé
Last edited by Junio2012; 28-08-2012 at 10:40 PM.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week