Thanh toán từ AyuWage và Logiptc

AyuWage và Logiptc là 2 website ptc đã hoạt động từ năm 2010, mình đã có bài viết chi tiết hướng dẫn kiếm tiền với với Logiptc và hướng dẫn kiếm tiền với AyuWage.
Với tình trạng hiện nay thì hầu hết các site ptc mới nếu bạn tham gia solo để kiếm tiền với nó thì chắc chắn là không thể. Vì khi đủ min payout nó đã scam rồi và sẽ không thanh toán cho bạn.
Nhưng với AyuWage và Logiptc thì hoàn toàn khác, bạn có thể yên tâm vì nó đã hoạt động được khá lâu. Đây là 2 website mình rất tin tưởng.

Và đây là thanh toán (proof) từ AyuWage ngày hôm nay 5/8/2011:

proof AyuWage Thanh toán từ AyuWage và Logiptc

Thanh toán (proof) Logiptc ngày 4/8/2011:

proof logiptc Thanh toán từ AyuWage và Logiptc
Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền!
Source http://kiemtientrenmang.org/2011/08/thanh-toan-tu-ayuwage-va-logiptc/

AyuWage và Logiptc là 2 website ptc đã hoạt động từ năm 2010, mình đã có bài viết chi tiết hướng dẫn kiếm tiền với với Logiptc và hướng dẫn kiếm tiền với AyuWage.
Với tình trạng hiện nay thì hầu hết các site ptc mới nếu bạn tham gia solo để kiếm tiền với nó thì chắc chắn là không thể. Vì khi đủ min payout nó đã scam rồi và sẽ không thanh toán cho bạn.
Nhưng với AyuWage và Logiptc thì hoàn toàn khác, bạn có thể yên tâm vì nó đã hoạt động được khá lâu. Đây là 2 website mình rất tin tưởng.

Và đây là thanh toán (proof) từ AyuWage ngày hôm nay 5/8/2011:

proof AyuWage Thanh toán từ AyuWage và Logiptc

Thanh toán (proof) Logiptc ngày 4/8/2011:

proof logiptc Thanh toán từ AyuWage và Logiptc
Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền!
Source http://kiemtientrenmang.org/2011/08/thanh-toan-tu-ayuwage-va-logiptc/

bạn cho mình hỏi trong AyuWage có phân biệt ra Purchases Blance và Main Balance không vậy bạn^^

mị cái thằng Logiptc cắm máy nửa năm rùi mà được có 4$ , chắc đủ 5$ thì đủ tiền mua 3kg cam ngon:binhsua23:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week