[Thảo luận] Anh em nào quan tâm đến buxsecure thì vào thảo luận nha!

daiveo

Banned
Reactions
145
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chắc anh em ai cũng biết thằng này cùng admin với 2 thằng INFINITYBUX và TVIPTC (2 thằng uy tín nhất trong họ nhà buxhost bây giờ).
Tình hình là mình muốn đầu tư vào trang này,vì thấy nó giống với neobux trước kia (trước lúc nó giảm giá ads) 1 ngày 4 ads 0,01,ref click là 0,005(50%),giá thuê ref là 0,25(rất rẻ so với các trang buxhost khác 1$).
Hầu hết ref của trang buxhost là người thật(không như ref neobux là boot,đưa vào để là giảm tiền của mình).ref là người thật sẽ có 2 khả năng sau :
1 là: ref đó có chơi thật sự và tất nhiên sẽ click đều ads hàng ngày,cùng lắm cũng chỉ miss 1-2 hôm
2 là: ref là người thật,nhưng ref đó chỉ đăng kí để đấy mà không có ý định chơi thì ref đó sẽ không click ads nào, thằng này ta loại bỏ ngay (giá thay thế chỉ có 0,07/ref)
*Giống như neobux, ta thuê được 100ref mất 25$ + 5$(cái này dùng để thay thế ref nếu ref đó không click) ta sẽ lọc dần dần và được 100 thằng ref good
làm 1 phép tính đơn giản ta sẽ dc: 100*4*0,005 = 2$ +0,04(mình click)=2,04$
như vậy 1 tháng 2,04* 30 =61,2$ (lãi được 61,2-30= 31,2$)
*Cứ như thế tháng sau ta thuê 200 thằng ref thì sẽ lãi gấp đôi
Đấy là những tính toán của mình, còn ai có ý kiến khác hay hơn thì đưa ra cùng tham khảo.
Còn đây là link, bạn nào chưa chơi và có ý định chơi cẩn thận thì đăng kí ủng hộ tớ!
http://www.buxsecure.com/?ref=daiveo

Thông tin chi tiết:
Standard
per click :0,01
ref click :0,005
max ads :4
minpay :2-3-4-5-6-7-8-9-10$ hoặc (25ads)
khoảng cách pay :7 ngày
khoảng cách thuê ref :7 ngày(thấy có nhiều ref thì làm trọn 1 vố lớn)
Chú ý : thằng này nó bắt đầu tư bằng Alertpay bác nào không có thì exchange từ paypal sang

kdctt

Senior
Reactions
81
MR
0.000
bác tính cứ như mơ ý ^^ 5$ chưa đủ để bác có đc đội hình ref như ý đâu, vs lại bác cho avg quá cao (avg =4 @@) bác ko tính tới chuyện là cho dù ref của bác đã đc lọc,, có nghĩa là đa số là active nhưng chưa chắc đã click đủ 4ads/day đúng ko. Thường thì mấy bài toàn như này ng ta chỉ dám tính với avg ~2 - 2.5 thui bác à. Hi vọng avg ref của bác lun = 4 ^^

bác tính cứ như mơ ý ^^ 5$ chưa đủ để bác có đc đội hình ref như ý đâu, vs lại bác cho avg quá cao (avg =4 @@) bác ko tính tới chuyện là cho dù ref của bác đã đc lọc,, có nghĩa là đa số là active nhưng chưa chắc đã click đủ 4ads/day đúng ko. Thường thì mấy bài toàn như này ng ta chỉ dám tính với avg ~2 - 2.5 thui bác à. Hi vọng avg ref của bác lun = 4 ^^

vâng đúng là có thằng ref click có thằng không click,nhưng tớ đã có 20 thằng ref click và avg lúc nào cũng 4.0 cả, có thằng miss 1 hôm thì avg cũng 3,8.
ref của thằng này là người thật,nó không chơi thì thôi, mà đã chơi thì nó sẽ click hết (tớ biết buxhost nó không cho admin tự viết ref ảo).
mà nói thất nhá! với 100 thằng ref thì nếu thay thế hết cũng chỉ mất 7$, chẳng nhẽ trong 100 thằng ref ko thằng nào click hết sao.
Tớ thấy thằng này có khả năng chơi dc nên post lên cho anh em xem thế nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,216
175,564
Latest member
nhinhi2015

Most viewed of week

Most viewed of week

Back