Got Paid thảo luận treo máy mới đang thử nghiệm

hoangdat

Banned
Reactions
5
MR
0.000
thảo luận treo máy mới đang thử nghiệm
anh em vào bàn luận nhá

Có bác nào biết treo gì nữa không? Hướng dẫn anh em đi. :binhsua85:

Mình thì coin và gomez.

mình đang có 1 trang nga treo máy giống coin nhưng chỉ dc 0.7$ 1 ngày
đang thử ngiệm
chiều mới rút tiền nếu đc mang cho anh em chiến thay coin

Thèn thớt bị khùng. Tự sướng rồi tự lăng xê. Tưởng cái gì mở 1 cái topic chả ra cái gì cả. Vote cho các phụ hồ vào gạch đá

mình đang có 1 trang nga treo máy giống coin nhưng chỉ dc 0.7$ 1 ngày
đang thử ngiệm
chiều mới rút tiền nếu đc mang cho anh em chiến thay coin

Chỉ luôn cho anh em bạn. Thanks!

topic thảo luận thì ghi là thảo luận chứ chơi chữ gotpaid to đùng thế kia thì coi chừng ra đảo nhé bác!!! trước tiên là show cái proof lên cái đã!!! :)) ko có thì =))

chủ thớt mang site đi public thì chỉ trong 2 ngày là nó nát tương , đội quân coin trong forum rất đông và hung hãn với lượng vps bá đạo . chỉ riêng mình đã 20 con !!! thêm 1 số các bro khác nên cân nhắc khi mang site chia sẻ:m197::m194:

mình đang thử nghiệm
chiều rút đc tiền thì mình post cho mọi người cung chiến

chủ thớt mang site đi public thì chỉ trong 2 ngày là nó nát tương , đội quân coin trong forum rất đông và hung hãn với lượng vps bá đạo . chỉ riêng mình đã 20 con !!! thêm 1 số các bro khác nên cân nhắc khi mang site chia sẻ:m197::m194:
mình cũng đang nghĩ như vậy này
nhưng ko sao anh em việt nam mình là biết chia xẻ cho nhau
nên mình xẽ post cho ace

vậy cho mình 1 slot hehehehe:binhsua24: anh em ai có máy ảo thì dùng máy ảo ai có vps thì dùng vps nếu không có cái gì thì ra quán nét quyết tâm phang cho nát site bác này share:m146:

Last edited by a moderator:

bác này bảo là ko nên show ra để đóa pm bí mật cho bác ấy 2 người ăn chung thôi!!! :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week