Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Các tềnh yêu cho hỏi lệnh rút cũ đang pending thì rút mới có pending luôn ko? Tiền thì ngày càng nhiều mà ko dám rút :binhsua80:

Các tềnh yêu cho hỏi lệnh rút cũ đang pending thì rút mới có pending luôn ko? Tiền thì ngày càng nhiều mà ko dám rút :binhsua80:

nếu rửa tiền thì là pending còn mà tiền nhận % từng ngày peding nên gửi ticket cho admin hỏi bảo nó pay cho , tớ chỉ dính peding lâu vì lần đầu tiên rút tiền thôi

Mình chưa thử rút lần nào ? không biết đến lúc đó có bị như các cậu không /

Mình chưa thử rút lần nào ? không biết đến lúc đó có bị như các cậu không /

nếu đủ min pay là 20$ lần đầu bạn rút xác định là 2 ngày tiền mới về đến LR nhá , vì JSS nó sẽ Check lần đầu kỹ lắm

nếu rửa tiền thì là pending còn mà tiền nhận % từng ngày peding nên gửi ticket cho admin hỏi bảo nó pay cho , tớ chỉ dính peding lâu vì lần đầu tiên rút tiền thôi

Tiền lãi bị pending chứ có rửa tiền hồi nào đâu, gởi ticket 4 ngày rồi ko thấy hồi âm :binhsua80:

Mình dùng 2 tài khoản AP Dep vào JSS có vấn đề gì không bác ?

đúng tủ của mình rồi , mình chơi 1 Acc JSS nhưng phải 4 - 5 TK AP rồi , chú ý khi làm tài khoản AP thì tên trong JSS VD Hoàng Hùng thì tên trong TK AP cũng phải là Hoàng Hùng nhá , đề phòng JSS nó hỏi sao mày dùng lắm TK AP dep tiền vào thế thì còn lý do mà cãi =))

Tiền lãi bị pending chứ có rửa tiền hồi nào đâu, gởi ticket 4 ngày rồi ko thấy hồi âm :binhsua80:

ơ vậy bạn rửa tiền hả ? mình còn lâu lắm mới pay. đang tái đầu tư hằng ngày mà :)

sáng hôm qua bấm pay , sáng nay sao chưa nhận được tiền nhãy , trong jss thì ghi pay rồi :binhsua72::binhsua72::binhsua72:

ơ vậy bạn rửa tiền hả ? mình còn lâu lắm mới pay. đang tái đầu tư hằng ngày mà :)

pay thử đê,có ông bạn mới dép vào 3000 ap,hí hửng hôm sau rút lãi thử xem thế lào thì móa ơi nó pending nguyen 1 tuần tới bây giờ chưa giải quyết mặc dù làm đúng quy trình ko sai bước nào.:binhsua94:

pay thử đê,có ông bạn mới dép vào 3000 ap,hí hửng hôm sau rút lãi thử xem thế lào thì móa ơi nó pending nguyen 1 tuần tới bây giờ chưa giải quyết mặc dù làm đúng quy trình ko sai bước nào.:binhsua94:

Hù nhau hoài vậy ông bạn, dù nó có chưa pay thì cũng chỉ là chậm trễ thôi :)

Ảo quá nhỉ :(
.........................

Hù nhau hoài vậy ông bạn, dù nó có chưa pay thì cũng chỉ là chậm trễ thôi :)

móa ơi hù ông chi trời,gửi ticket 4 ngày rầu mà nó ko thèm trả lời nữa kìa,đang hoang mang như con mèo hoang kia kìa,ko bit số phận 300 ps giờ sap len 400 sẽ đi zìa đâu,hix,ngay lần đầu đã bị rầu,chán như con cá rán:binhsua85:

móa ơi hù ông chi trời,gửi ticket 4 ngày rầu mà nó ko thèm trả lời nữa kìa,đang hoang mang như con mèo hoang kia kìa,ko bit số phận 300 ps giờ sap len 400 sẽ đi zìa đâu,hix,ngay lần đầu đã bị rầu,chán như con cá rán:binhsua85:

Nhìn avata là đủ hiểu :))

DẠo qua laptop bị sét quánh ... có có onl cập nhật tin tức được. Nay vào JSS thì phát hiện Return of JSS-TRipler PIF Money ?????????
Có phải JSS đã reset phải ko mọi người. Tiền trả nợ nằm trong đây hết rồi

jo e tính đầu tư vào thèn này mà có nên không thế mấy pro

đầu tư mạnh đi nếu có reset bạn cũng ko bị ảnh hưởng nhiều , nếu cần hỗ trợ để lại Mail nhé tớ gửi cho 1 cái bản tính lãi của JSS

DẠo qua laptop bị sét quánh ... có có onl cập nhật tin tức được. Nay vào JSS thì phát hiện Return of JSS-TRipler PIF Money ?????????
Có phải JSS đã reset phải ko mọi người. Tiền trả nợ nằm trong đây hết rồi

Cái đó là nó lấy lại số tiền 10 $ nó cho ban đầu ấy
Nó bảo 45 ngày mới lấy lại mà mềnh mới 40 ngày nó đã đòi :m017:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member