Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Quan trọng có chắc là nó sống ko ấy chứ, còn restart thì cũng ko ảnh hưởng gì mấy. Chỉ lo nó bán cam thôi :))

Hiện tại nó vẫn đang sống tốt, thì cứ tranh thủ thôi

Đương nhiên là nó vẫn đang sống tốt, không thế thì các đại gia đầu tư hàng ngàn $ vào nó chắc nhảy cầu hết :)

mấy chú này có biết là chơi invest này từ scam nó quan trọng thế nào không, cứ nhắc đi nhắc lại giống trù ẻo quá, dễ bị vùi dập thiệt =))

Mình mới rút hôm qua chưa đầy 24h đã nhận hàng! vẫn cứ đầu tư thôi đợi nó rs xong biết đến bao giờ!!!!

Mình muốn rút lãi ra,mình dep bằng ap và muốn rút ra bằng LR thì mình add fun 1LR vào,vậy khi rút ra phải chừa lại 1LR đó hay rút ra luôn,nếu rút ra nó có tính mình bị pending ko?

Mình muốn rút lãi ra,mình dep bằng ap và muốn rút ra bằng LR thì mình add fun 1LR vào,vậy khi rút ra phải chừa lại 1LR đó hay rút ra luôn,nếu rút ra nó có tính mình bị pending ko?
1$ đó bạn cứ dep vô sau đó rút từ jss tripler ra jss rồi withdraw ko sao đâu mình nghĩ thế còn muốn chắc ăn hơn cứ dep 1$ rút 29$ ra thì invest lại 10$ còn 20$ rút ra cũng ko sao :-?

Nó hiện ra gì là sao "There are important issues that need to be addressed with your account ... please check the ALERT(s) below this box!". Giờ phải làm sao

của mình nó báo lỗi này là lỗi gì thế mọi người!

Attachments

25.4 KB · Views: 58
Lãi ngày 1 nhiều lên, rút thì pending, gởi ticket đếu trả lời, bọn này scam 1 cách nghệ thuật rồi, ôi tiền của tui :m098:

Lãi ngày 1 nhiều lên, rút thì pending, gởi ticket đếu trả lời, bọn này scam 1 cách nghệ thuật rồi, ôi tiền của tui :m098:
Gay nhỉ :-s, bác report lên mấy 4rum MMO lớn lớn coi nó trả lời sao?

Tk của anh bị scan và pending nhầm thôi,Anh mới gửi ticket được có 5 ngày, anh đợi 10- 15 ngày rồi sẽ nhận được reply xin lỗi, và lệnh rút của anh pay bình thường, anh thớt nào cũng hỏi rồi chả bao giờ anh theo dõi, em cứ phải lẽo đẽo theo anh trả lời,đúng là mới có vợ thật :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week