Thảo luận về Reply của Admin http://www.megatypers.com

kaioha

Junior
Reactions
24
MR
0.001
[Hi,

I understad what you mean. I'm trying to create a new system that allows you to monitor the work of your team more efficiently. This will be done later this week.]
Như vậy là nó đang trong quá trình hoàn thiện...An tâm làm khỏi sợ scam các bạn nhé....Nhóm của mình vẫn hoạt động như bình thường nhé! 17C

[Hi,

I understad what you mean. I'm trying to create a new system that allows you to monitor the work of your team more efficiently. This will be done later this week.]
Như vậy là nó đang trong quá trình hoàn thiện...An tâm làm khỏi sợ scam các bạn nhé....Nhóm của mình vẫn hoạt động như bình thường nhé! 17C
Tức là bạn đang làm group àh????

Ko biết có đang làm group gì ko mà mình hỏi nó vì sao chưa thanh toán tiền và mong nó giải quyết lẹ để có proof thế mà nó trả lời

chán thật megatyer này sao mình mới gõ 2 code thì đã bị kick...là sao nhỉ..có ai có cách gõ nào hay k...mình gõ đúng mà..hay tai invi code nhỉ

hì....Invi nào chả giống invi nào hả cậu...Tại sever của nó chưa ổn định thôi...Nó đang dần hoàn thiện mà...Mới lại nên dùng firefox bạn nhé!!! Mình mới mail cho admin nó về vấn đề này rùi...Để mai xem nó trả lời thế nào...

Nó sẽ thay đổi vào cuối tuần này bạn ạ...Mail từ nó đấy !!

hì....sau này không biết như thế nào nhưng hiện tại hình như nó chặn đăng kí bằng LR để không cho 1 ng đăng kí nhiều acc nữa rồi bạn ạ

có trang này nữa cũng hay! lúc pix bị điên thì vào trang nay kiếm cháo.nếu sợ bị scam thì 1 tuần nên gõ 5$ thôi! chủ yếu là làm bên pix, kô sợ bị Scam! hehe!
Mình vào đăng kí mà nó bảo Sever busy! :D

hehe...Vừa nhận được đống mail của mega...Đọc phát mệt luôn. Ko sợ bị scam đâu bạn ạ

Tuần trước 2 ID thì đều đã được pay rồi tuần này 3IDs không biết ra sao đây. chúc may mắn :) Mà theo số loại captcha nó hiện thì cũng có khá nhiều dự án, thấy load cả ngày, mà nhiều dự án thì có lời nhiều, mà lời nhiều đi scam thì lấy đâu ra lời lâu dài (nếu nhiều người tham gia=>tốc độ hoàn thành dự án nhanh=>nhiều người thuê:D)
Theo khung giá theo giờ của nó thì trung bình /ngày sẽ ko cao đâu, vì mỗi anh em ra làm đêm, còn đa số vẫn làm ngày mà :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week