Spotlight Thảo luận về tỉỉ lệ ăn chia giữa admin và mem

daso1988

Senior
Reactions
280
MR
0.165
Chả là mình cũng sắp khai trương cái site offerwall mà chưa làm admin loại này bao giờ nên muốn tham khảo ý kiến mọi người xem bây giờ tỉ lệ ăn chia thế nào. Ví dụ admin nhận từ net la 100% thì pay cho mem bao nhiêu %, hiện tại bạn nào đang làm thế nào thì cho mình cái ý kiến nhé. Tất nhiên đây là nói về dạng admin VN làm group private thôi. Cám ơn mọi người!

pm mấy cao thủ mà hỏi chứ nói tô tô thế :D
Pm cao thủ mình nghĩ chả ai buồn và muốn trả lời đâu nên làm topic hỏi mem cho nhanh.
@pipersting: sao lại lỗ nặng hả cậu, có gì ko tiện nói thì pm mình cũng đc :))
@can1doithu: rate thì đc chứ cung cấp sock thì chắc là ko rồi, phiền phức chả bõ công cậu ạ
http://mmo4me.com/member.php?19043-can1doithu

Pm cao thủ mình nghĩ chả ai buồn và muốn trả lời đâu nên làm topic hỏi mem cho nhanh.
@pipersting: sao lại lỗ nặng hả cậu, có gì ko tiện nói thì pm mình cũng đc :))
@can1doithu: rate thì đc chứ cung cấp sock thì chắc là ko rồi, phiền phức chả bõ công cậu ạ
http://mmo4me.com/member.php?19043-can1doithu

Nếu là Group Private thì theo tớ ko phiền phức gì đâu cậu , vì khi xác định Group đó làm lâu dài với mình thì bỏ 1 chút gì đó để hỗ trợ cho Group của mình thì có đáng là bao đâu cậu nhỉ. Mình cũng đang làm admin nên mình hiểu, admin ko phải ngồi chơi xơi nước như các bờ rào trên này nói. Công việc nào cũng có cái khổ của nó.

Đôi lời góp ý : Nguồn sống của admin ko phải do Net mà chỉ có thể là mem. Admin có cơm ăn, mem cũng có cháo mà húp

Cái này thì tùy bạn thôi. Thương mem thì bạn ăn ít, còn không thì.... Riêng theo mình thì bạn nên phân biệt site Pay theo Daily, Tuần, Net 15, Net 30 mà có tỷ lệ phù hợp. Nhưng cũng là anh em với nhau cả mình thì thường tối thiểu tỷ lệ chỉ (admin) 50-50 (member) đối với site 3 ngày paid 1 lần còn thường thì 40-60 paid tuần, site cao nhất 30-70 là paid month. Nói chung tùy mực độ cảm nhận rủi ro và tính nhân đạo của bạn :)

Announcements

Forum statistics

Threads
422,688
174,970
Latest member
dinhle192

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back