Suggest Thảo luận -Xu hướng Bitcoin,Littecoin Cuối Năm

Tradebtc

Banned
Verified
Reactions
201
MR
0.000
Mình cũng nhảy vào con đường trade btc,ltc một thời gian cảm thấy giá cả tăng giảm của nó khá ảo. Vậy lập topic này những bạn nào cùng chí hướng thì vào thảo luận xu hướng trade anh em nào cảm thấy hợp lý thì theo nhá.

Last edited:
Cái này cũng khó đoán được lắm. Hôm bữa sốt giá ai cũng tiếc phải chi lúc trước ôm hàng. Qua rồi thì ko ai dám ôm, biết đâu lại có 1 trận sốt giá tiếp :rolleyes:. Mình cũng đang ôm 1 số ltc hy vọng vài tháng nữa khi nó được công nhận như thằng btc lại làm nên chuyện. Nói chung có gan làm giàu, ko giàu ít ra mình vẫn có gan :D

Upvote 0
Mình cũng nhảy vào con đường trade btc,ltc một thời gian cảm thấy giá cả tăng giảm của nó khá ảo. Vậy lập topic này những bạn nào cùng chí hướng thì vào thảo luận xu hướng trade anh em nào cảm thấy hượp lý thì thao nhá.
xu hướng trong dài hạn thì khó nói lắm bạn ạ :D có thể nó lại theo chân LR ấy chứ. mình nghĩ giá nó tăng giảm với biên độ mạnh thế này thì lướt sóng là hợp lí nhất :D

Upvote 0
Mình cũng đang ôm LTC đây có lẽ BTC nó chỉ khoảng 1k hoặc hơn tí là kịch sàn rồi hi vọng LTC sẽ tăng giá :D

Upvote 0
Upvote 0
2 ngày qua... rớt giá
hôm nay vớt vát đc tý....
BTC/USD959.992
ko nhớ có phải bạn này hồi trước bảo mình dùng metatrader ko nhỉ? có phải cái đó có chức năng bán BTC lúc giá cao trước rồi lúc nào rớt giá thì lại mua vào để ăn lãi ko nhỉ? nếu ko phải cho mình sorry nha

Upvote 0
ko nhớ có phải bạn này hồi trước bảo mình dùng metatrader ko nhỉ? có phải cái đó có chức năng bán BTC lúc giá cao trước rồi lúc nào rớt giá thì lại mua vào để ăn lãi ko nhỉ? nếu ko phải cho mình sorry nha

Chẳng nhớ nữa....:p

Upvote 0
Hôm qua mua LTC giá 28 giưof lên 29 cũng kiếm đc tí :)
cứ ôm đi bác ơi, LTC hồi trước còn lên gần 50 mà :D

Upvote 0
có free đó :D kiểu như mấy site BTC đó mà
uh, nhưng được ít lắm, mà đang có bác bán tut đào btc từ vps kìa :D $1/vps/ngày :p

Upvote 0
cho hỏi bác tiêu phong dạo này đi đâu mà thấy vắng vậy nhỉ
ko lầm thì cách đây chừng 1 tháng, bác ấy nói là bắt đầu buôn bán BTC, ko chừng lúc này lên xế hộp rồi cũng nên
Ảnh chụp màn hình_2013-12-03_134857.png

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week