Help Thay đổi trong themaposter sắp tới.

Leo96

Banned
Verified
Reactions
631
MR
0.000
Một số thay đổi mà freedy nói là bản 1.26 tới đây sẽ post dc DLE Blog(trước đây đã là DLE Forum) ,và 1.27 or 1.28 là wordpess.Và tất nhiên,theo suy nghĩ của Leo là sẽ tăng giá (có thể sau khi support wordpess).Vậy nên ai có ý định buy thì nên buy ngay.
Tuy nhiên có một tin buồn là freedy đã cấm buy thema qua paypal(chắc do reg nhiều quá ,refund nhiều ) ,nên h các seller ko reg dc nữa đâu.Vậy nên việc mua thema sắp tới sẽ khó khăn đấy. :binhsua76:
Update mới nữa : Sắp tới sẽ có mua thẳng qua wmz nhé,nó đang thử nghiệm(nhờ tớ send 0.1 wmz) :))

Last edited by a moderator:
sax. :(( chết rồi :(( :(( :((..nếu không đâm dc nữa thì nhỡ key mua lúc trước die anh Soon có bảo hành kô nhĩ :((
Một số thay đổi mà freedy nói là bản 1.26 tới đây sẽ post dc DLE Blog(trước đây đã là DLE Forum) ,và 1.27 or 1.28 là wordpess.Và tất nhiên,theo suy nghĩ của Leo là sẽ tăng giá (có thể sau khi support wordpess).Vậy nên ai có ý định buy thì nên buy ngay.
Tuy nhiên có một tin buồn là freedy đã cấm buy thema qua paypal(chắc do reg nhiều quá ,refund nhiều ) ,nên h các seller ko reg dc nữa đâu.Vậy nên việc mua thema sắp tới sẽ khó khăn đấy. :binhsua76:
Update mới nữa : Sắp tới sẽ có mua thẳng qua wmz nhé,nó đang thử nghiệm(nhờ tớ send 0.1 wmz) :))
chơi thân với nó vậy =))

để lát a vào chat voice với nó xem sao :) nếu ra bản 1.28 chắc cỡ 2 tháng là cao :) Leo e đã donate cho nó bao nhiu rồi :)

Mọi người nên thank cho Leo nhiều tí nhí :) Leo đã donate cho Freddy khá nhiều mới có bản update tốt cho các bạn :)

để lát a vào chat voice với nó xem sao :) nếu ra bản 1.28 chắc cỡ 2 tháng là cao :) Leo e đã donate cho nó bao nhiu rồi :)
Chat chiếc gì ,nó đi ngủ rầu.Em limit paypal rồi,hình như paypal của nó bị sao mà nó close buy qua paypal rồi.Anh zai donate nó 500$ cho nó đẩy nhanh quá trình nào. ;;)

Chat chiếc gì ,nó đi ngủ rầu.Em limit paypal rồi,hình như paypal của nó bị sao mà nó close buy qua paypal rồi.Anh zai donate nó 500$ cho nó đẩy nhanh quá trình nào. ;;)

Hôm kia mới donate thêm 100$ cho nó nữa đó . 600 rồi @@ tham lam quá nó chết nghẹn thì lấy gì mà xài

anh soon mà ko đâm được nữa, khéo cũng bùng thì bỏ mẹ beat_shot.gif

thôi nếu die thì chấp nhận mua hẳn 1 key ngon về dùng , 30 40$ ko là gì cả , ko đến 1 tuần là kéo lại được thôi :binhsua76:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week