Solved Thẻ visa add nhầm Account Paypal

aconhiutho

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Lúc trước mình có 1 account Paypal đã add thẻ visa vào để ver nhưng lúc đó chưa biết nên chưa có nạp 100K + gọi đien thoại lên Bank xin cái số j j đó.

Giờ m mới tạo lại account Paypal mới nhưng mà add cái thẻ visa lúc trước ko dc ?

Hỏi giờ có cách nào xóa account cũ hay cách nào đó ... để add lại thẻ visa vào account mới ko ? acccount cũ bỏ lun ko xài .

Lúc trước mình có 1 account Paypal đã add thẻ visa vào để ver nhưng lúc đó chưa biết nên chưa có nạp 100K + gọi đien thoại lên Bank xin cái số j j đó.

Giờ m mới tạo lại account Paypal mới nhưng mà add cái thẻ visa lúc trước ko dc ?

Hỏi giờ có cách nào xóa account cũ hay cách nào đó ... để add lại thẻ visa vào account mới ko ? acccount cũ bỏ lun ko xài .
phải remove cái thẻ add ở acc cũ đi đã mới add được vào acc mới

ủa mình đã vào account cũ, xem phần link card thì ko có ?

nó báo như này jo sao ?

add ko được thì pm t ver cho, ver bằng visa ảo đi

là sao bạn nhỉ ? Nhưng mà sao nó ko cho add ? Thẻ này kich hoat là sao ? vì cái account cũ m vào cũng ko thấy thẻ visa đó lun ?
Kiểm tra lại thẻ visa có đủ tiền không? tối thiểu là 50k. Thẻ đã được kích hoạt chưa. Log out acc ra rồi đăng nhập lại xác mình nhé !

làm chưa được thì dow sẵn ultraviewer rồi pm mình làm cho 1 nốt nhạt ( nếu đúng như mô tả trên của b )

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back