Report Thẻ Visa Debit của ACB ko rút tiền tại ATM được

Status
Not open for further replies.
Có bao nhiu? Muốn rút bao nhiu?hệ thống báo sao? Rút cột acb hay đâu

Số dư khả dụng là 100k. Lần đầu tiên mình cố tình nhập sai rút 500k, ATM báo số dư ko đủ. Máy trả thẻ ra, mình đút vô nhập lại số tiền muốn rút là 100k, ATM báo: "Giao dịch ko thành công tại thời điểm này".
Mình rút cột ATM ngân hàng ACB luôn

Số dư khả dụng là 100k. Lần đầu tiên mình cố tình nhập sai rút 500k, ATM báo số dư ko đủ. Máy trả thẻ ra, mình đút vô nhập lại số tiền muốn rút là 100k, ATM báo: "Giao dịch ko thành công tại thời điểm này".
Mình rút cột ATM ngân hàng ACB luôn
lạ, hết chuyện đi troll cây ATM làm gì :mad:, sao k rút thử lại, nhớ là ngân hàng hold 100k nhé

Mình đâu có rảnh bạn ơi. Số dư trong tài khoản mình tới 500k mà, nhưng chỉ được xài 100k thôi, là cái số dư khả dụng đó. Hồi tết mình cũng đi rút ATM , nó cũng báo "Giao dịch ko thành công tại thời điểm này". Tưởng nó nghỉ tết. Cho nên lần này mình cố tình nhập sai để loại trừ trường hợp ko đủ tiền. Nều ko đủ tiền thì nó phải báo là "Số dư ko đủ".
Theo đúng quy trình thì nó phải kiểm tra số tiền muốn rút phải <= số dư khả dụng. Tiếp theo mới xử lý

Last edited:
:Dđang xài ACB debit note của ACB đây:confused: Lỗi là cây ATM đó hết tiền... chấm hết,... đi qua cây ATM khác rút :p Luu ý tài khoản phải > 203k trở lên thì mới rút được 100k nhé:( thẻ giữ 100k còn rút 100k hay bao nhiêu thì cũng bị trừ phí rút

:Dđang xài ACB debit note của ACB đây:confused: Lỗi là cây ATM đó hết tiền... chấm hết,... đi qua cây ATM khác rút :p Luu ý tài khoản phải > 203k trở lên thì mới rút được 100k nhé:( thẻ giữ 100k còn rút 100k hay bao nhiêu thì cũng bị trừ phí rút

Nói như bạn thì ATM phải báo là "Số dư ko đũ". Hồi tết mình còn hơn 250k đấy, nó cũng báo là "Giao dịch ko thành công tại thời điểm này"

Nói như bạn thì ATM phải báo là "Số dư ko đũ". Hồi tết mình còn hơn 250k đấy, nó cũng báo là "Giao dịch ko thành công tại thời điểm này"
từ TẾT????? Sao k vác thẻ ra ngân hàng mà hỏi?

Ruốt cuộc thread có bao nhiêu trong thẻ? Mình dùng visa debit Bank không hold xu nào nhé. Có bao nhiêu rút bấy nhiêu. 1 lần rút phí là 1k thì phải. Nếu số dư là trong thẻ là 100k thì chỉ được rút 50k. Còn lại 49k trong toàn khoản không rút được do min rút là 50k nhé

khả năng rất cao là máy ATM cậu rút hết tờ 100k rùi. thường đi rút ATM phải xem máy ATM còn các loại tờ tiền mệnh giá bao nhiu trong máy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week