Help Thẻ Visa hết hạn?

zjackmmoz

Senior
Pre-verified
Trusted 3
Reactions
74
MR
0.855
$640.00
Service Details
1||Email Account|https://mmo4me.com/threads/sell-gmail-us-vn-live-trau-6k-8k-google-adsense-40k-kenh-da-bkt-2-5m-bom-1k-sub-youtube-400k-vcb.408535/|0||0|5
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-7-pm-22-6-all-bank.437560/
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Thẻ visa mà mình add vào tk Paypal chuẩn bị hết hạn rồi. Nếu mình không add thẻ mới vào tk Paypal thì tk có bị limit không hả các bác?

Ko nhé
Ra ngoài bank gia hạn thẻ là xong, đơn giản.
Mình để cho nó hết hạn luôn được không? Tại mình không cần dùng thẻ visa nữa

Sợ thì vô muabank.vn mua vcc paypal việt nam chưa tới 100k mà add vào thay con cũ

Còn ko cứ kệ nó chả ảnh hưởng gì
Con Paypal tâm huyết không muốn cho nó ra đi đó mà. :D:D:D

Ra bank gia hạn lẹ mà, vẫn giữ số thẻ cũ, chỉ đổi CVV thôi... Nếu acc lâu năm nếu có giao dịch nhiều thì nên update trong PP, còn ko thì chẳng sao
Vậy là sao?
Ai chốt lại dùm một câu coi. Nên gia hạn hay không đây? Xài PP thì phải giao dịch rồi mà, không giao dịch thì xài làm chi.

có ai có ý kiến khác không ta?

gia hạn thẻ cùng lắm 100k! sau đó ko dùng thì 5 năm sau cũng ko tốn xu mô! + cũng tốt cho paypal. or biết đâu cần add $ từ thẻ. bla bla! thế nên có cần lăn tăn có hay không? Hay tại bác làm nhiều $ quá lười ra bank :(

gia hạn thẻ cùng lắm 100k! sau đó ko dùng thì 5 năm sau cũng ko tốn xu mô! + cũng tốt cho paypal. or biết đâu cần add $ từ thẻ. bla bla! thế nên có cần lăn tăn có hay không? Hay tại bác làm nhiều $ quá lười ra bank :(

Chắc do lười ấy mà...

Tụi ACB thì thẻ mình hết hạn, có thể call để ngân hàng gửi thẻ mới về nhà nha, phí 50k thì phải.
Mình không xài ACB bạn ơi. Bạn chỉ mình cách gia hạn thẻ smartcash đi. Thanks

Ko nhé
Ra ngoài bank gia hạn thẻ là xong, đơn giản.
Ra bank đưa thẻ củ , nó lấy kéo cắt cái thẻ ra làm đôi trước mặt mình . Sau đó cấp cho thẻ mới . Chứ ko có chuyện gia hạn thời gian sử dụng đâu nhé bạn nhiền .

Ra bank đưa thẻ củ , nó lấy kéo cắt cái thẻ ra làm đôi trước mặt mình . Sau đó cấp cho thẻ mới . Chứ ko có chuyện gia hạn thời gian sử dụng đâu nhé bạn nhiền .

Thẻ mới nhưng vẫn số thẻ cũ, chỉ thay expire date + cv2

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week