Thema Poster bắt đóng tiền tháng

fanfang

Newbie
Reactions
2
MR
0.016
tình hình là em đang sài themaposter bản 2.18, em đã add rất nhiều forum, mà cứ mỗi lần mở thema lên là nó hiện lên có update 2.19 ko? em đang băn khoăn nếu mà ko update thì lạc hậu, mà update thì lại sợ mất forum đã add, ko những lúc mở lên nó đòi update,mà trong thời gian sử dụng nó hiện lên 3 lần, cứ mỗi lần tắt mở là nó hiện 3 lần, em ấn no mà khoảng 2 tiếng nó lại hiện lên hỏi có update ko

up thoải mái đi cậu. down xong nó sẽ tự chuyển bạn đến link hướng dẫn backup và add forum vào bản mới.

mình nói luôn: bạn vào mục user của ver cũ và copy toàn bộ, sau đó vào mục user của ver mới và paste (copy and replace all) là xong

chúc thành công ;)

nếu sợ mất templeta forum thì nên copy ra 1 cái nữa dẹp đó rồi thoải mái updat làm j làm lở có mất hay hư hỏng j vẩn còn cái copy

muốn không hiện nữa, click vào chữ setting > bỏ chọn check update

bây giờ thema nó đòi extend 3$ một tháng, 30$ một năm, sao lúc đầu mua nó nói vĩnh viễn, giờ lại chơi trò này

Mua của nó rồi không cho xài vĩnh viễn, mà giờ kêu extend 3$ 1 tháng, 30 $ 1 năm, không là update bản mới nó ko hiện ra, sài bản cũ thì quá 5 bản là nó hiện ra bảng thông báo ko đc sài bản quá cũ kể từ bản mới 5 bản, có cách nào đối phó không, sao lúc mua nó nói vĩnh viễn, giờ lại giở trò mèo này

http://poster.freddy.lt/forum/viewtopic.php?f=2&t=9040

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week