Help Themaposter

somchut

Banned
Reactions
16
MR
0.000
Chao`.Tinh` Hinh` la` minh` moi tim` dc cai' auto nay` thay' hay hay nen post len cho may pro cung` mo? xe? ....Gia' hoi mac'
ThemaPoster

Information:
Post (reply) to hundreds of your topics at the same time.
Create new threads in forums.
Add unlimited number of topics.
Group your topics for easier organizing.
Add unlimited number of forums.
Built-in 159 popular forums which are ready to use.
Major forum types supported ( [Show] expand).
Full bbCode editor integrated.
Preview your formatted message before sending.
Schedule your posts. Automatic posting at chosen time.
Incredibly fast. Post submitted within seconds.
Prefixes and icons fully supported.
Easy to select wanted topics.
See a progression of each post.
Random questions and captcha support.
Fully documented and how to use explained in details.
Easy access to your topics by double clicking.
Request custom forums.
All languages supported (even Chinese, Rusian, etc.).
Supports both: Windows and Linux (via wine).
Auto-posting from directory.
Use proxy when posting.
Check for dead forums.
Save message and post it as it was later.
User friendly and easy to use.
=>> Cham' cai' nay`: Random questions and captcha support. = Ngẫu nhiên các câu hỏi và hỗ trợ xác thực capthcha cho người dùng.

[video=youtube;78ldbQ45cm4]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=78ldbQ45cm4[/video]

Price: 25$ + free lifetime updates.
Websites :
Code:
http://poster.freddy.lt/

Reactions
980
MR
0.000
tình hình là phí 25$ > mới mua về post thử thì nhanh nhưng bi lỗi post 1 lần thì được tới 2 đến 3 bài thì bị lỗi > rồi khó quản lý forum > ai mua về dùng sẽ biết cái khổ của nó > còn nó không qua captcha được đâu nó chỉ trả lời câu hỏi ngẫu nhiên thui > đúng là phí tiền

tình hình là phí 25$ > mới mua về post thử thì nhanh nhưng bi lỗi post 1 lần thì được tới 2 đến 3 bài thì bị lỗi > rồi khó quản lý forum > ai mua về dùng sẽ biết cái khổ của nó > còn nó không qua captcha được đâu nó chỉ trả lời câu hỏi ngẫu nhiên thui > đúng là phí tiền

ban. dung roi` ak` sao bix :))

lúc đầu check thì được post chap la bị lỗi rồi mình phải add lại mới post được >> nó không có anti captcha đâu nó chỉ có trả lời mấy câu hỏi thui mình điền vào >> nếu không tin mua về thử là biết >

kieunguyen

Junior
Reactions
31
MR
0.000
đã test thằng này còn cùi bắp hơn cái mp4 nhiều, đầu tư 25$ ra thà ta lấy tiền đó đi nhậu hoặc làm con lô cho nhanh, bài 1 ok bài 2 ok bài 3 65%ok, bài 5 thì về mo, chán luôn x-( die giửi luôn chó nó 1 mail thùng rỗng kêu to

Leo96

Banned
Verified
Reactions
631
MR
0.000
Bản update ổn rồi mọi người,vượt question dc thôi,cap nghe thằng admin nói trong tương lai sẽ có vượt cap. ;)

Reactions
188
MR
0.000
giao diện trông đẹp và rối rắm =))
ngồi yên chờ mọi người review thôi, chưa dám thử, bác leo96 có kinh nghiệm nói là ổn thì chắc là ổn thôi, tuy cũng ko tin tưởng lắm :D

---------- Post added at 12:06 PM ---------- Previous post was at 12:03 PM ----------

Bản update ổn rồi mọi người,vượt question dc thôi,cap nghe thằng admin nói trong tương lai sẽ có vượt cap. ;)

à đối với loại 4r nó chia quá nhiều sub cho 1 box thì cái này có chiến được ko bác, mình thấy nhiều 4r 1 box software mà cắt ra 9 mục con ớn luôn, add lòi kèn

giao diện trông đẹp và rối rắm =))
ngồi yên chờ mọi người review thôi, chưa dám thử, bác leo96 có kinh nghiệm nói là ổn thì chắc là ổn thôi, tuy cũng ko tin tưởng lắm :D

---------- Post added at 12:06 PM ---------- Previous post was at 12:03 PM ----------

à đối với loại 4r nó chia quá nhiều sub cho 1 box thì cái này có chiến được ko bác, mình thấy nhiều 4r 1 box software mà cắt ra 9 mục con ớn luôn, add lòi kèn
Thiệt ra thì vẫn còn nhưng cái chưa dc phù hợp lắm,tạm ổn . :D
Chia nhiều box con thì ít 4 rum có ,một là bác chơi quả kỹ,làm thiệt nhiều section,2 là ..post tay.Soft thì tớ chỉ phân ra,soft thường,portable và aio thôi.Vậy là hầu hết forum rồi. :D

Thiệt ra thì vẫn còn nhưng cái chưa dc phù hợp lắm,tạm ổn . :D
Chia nhiều box con thì ít 4 rum có ,một là bác chơi quả kỹ,làm thiệt nhiều section,2 là ..post tay.Soft thì tớ chỉ phân ra,soft thường,portable và aio thôi.Vậy là hầu hết forum rồi. :D

thường thì nó chia OS với multimedia ra 2 section mà 2 cái này là ăn hơi bị cao, nhưng lâu lâu mới có bài post, nên vẫn phải chơi mấy cái khác :D
cái tools thema nó post good phải không bác, chiến được hầu hết 4r chưa, thằng Freddy nó vẫn update mà, thì cũng như MP4 mới ra, thì cũng lỗi tung đít đấy còn gì :)

Update lên 1.21 rồi bác,post dc nhìu,một số forum bị lỗi remote serve error(ko biết đúng ko) của mp4 thì nó cũng pót dc :).Ko post dc thì vô forum kêu nó,nó fix cho. ;)
Ơ,205 sao chưa nick màu bác. :(

Oh lên rồi ,aha.Bác nào mua thema mà ko thik hay thất vọng thì đừng lôi cổ mình ra chém nhá. =))

dù sao thì jfella nó cũng có kinh nghiệm trong vụ này rồi nên chiến nó có về tốt hơn, newbie ko nên mạo hiểm :D, hò hờ, nhưng mà đã mua thì xác định là dùng mãi mãi, chứ ai mà có time đổi temp được, thằng thema thích cái interfact nhìn pro, mà ko cho trial nhỉ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week