Ask Thời gian thanh toán planetofbets

ZeroAD

Banned
Reactions
23
MR
0.000
Mình có dep vào POB 1 ít, sau 1 thời gian, ăn đc của nó cũng nhiều, nay rút 500$ PM mà 2 ngày rồi chưa completed. K biết bị gì nữa

lamhyquang

Senior
Reactions
240
MR
0.000
nó ko pay số tiền cao thế đâu nó suppend account hay bắt xác minh đó . Trước có 1 người post và cảnh báo thằng này rồi mà , anh em ko chịu để ý sao ,

Hix, nạp 120$, chưa rút đc lần nào, thấy mn bảo max rút 500$, mình rút đúng 500 mà nó còn làm khó dễ nữa. Tính tới h là gần 72h rồi :(

Thua cũng buồn mà thắng thì cũng sợ.

chuẩn bị giấy tờ xác minh đi . Chắc có lẽ qua tết họa may nó cho rút , site này dành cho anh em chơi 1$ hay 2$ giải trí thôi . chứ ăn tiền lớn của nó là nó giở trò mèo ngay . site bựa odd thấp như ma thế mà anh em cứ đâm đầu vào

Tại thấy mn bảo max rút 500 thôi, rút hơn nó hold ngay, vậy mà mình rút đúng 500 mà chúng nó cũng k tha, mà sao nó hold mà k thây mail gì vậy nhỉ

Tại thấy mn bảo max rút 500 thôi, rút hơn nó hold ngay, vậy mà mình rút đúng 500 mà chúng nó cũng k tha, mà sao nó hold mà k thây mail gì vậy nhỉ
bạn contact ngay trong acc là nhận dc câu trả lời :D bắt gửi cmnd or hộ chiếu + 1 proof địa chỉ

zzTeamLVuzz

Banned
Reactions
45
MR
0.000
Cậu mail cho nó chứ nó k thèm báo gì cho mình trước đâu, dù cậu có chia nhỏ mà nó thấy ăn nhiều nó cũng sus acc.
Cạch mặt thằng này đi là vừa:mad:

biết bao nhiêu anh hùng đã chết oan dưới bàn tay của thằng planofbet mà ko biết tại sao mình chết , site thì đếch thấy 1 cái giấy phép của nước nào cấp . và theo luật nào cả . cứ theo luật rừng của bọn planofbet . vậy mà mod ko cảnh báo cho anh em cứ để chết tiền lớn với thằng lờ này

Thế có site nào uy tín, ăn nhiều mà vẫn cho rút k nhỉ, thấy thằng này vs thăng roadbet đc mn chơi nhiều, mà thấy thằng POB có green bar nên chơi POB, thế mà nó đểu thế

Thế có site nào uy tín, ăn nhiều mà vẫn cho rút k nhỉ, thấy thằng này vs thăng roadbet đc mn chơi nhiều, mà thấy thằng POB có green bar nên chơi POB, thế mà nó đểu thế

cậu muốn chơi thì tiền ảo thì lên gù gồ gõ chữ sbobet cho mình . Sbobet là 1 cái nhà lớn được cấp giấy phép tại đảo man , một vùng đất tự trị, lãnh thổ phụ thuộc của Hoàng gia Anh, nằm ở vị trí trung tâm các đảo của Anh trong vùng biển Ai Len.. nên xác minh tài khoản sbobet và moneybooker trướ khi rút và nạp tiền . thì chơi mái thoải . còn ko thì vào mấy mạng xài bank việt nam mà phang uy tín như nhau cả . Có người họ ko thích bị dòm ngó nên chơi bằng moneybooker thế thôi đơn giản lắm . có chi mà cứ đâm đầu vào mấy cái planofbet nhọ phải biết ( ưu điểm sbobet rút tền sau khi nghe xong 1 bài hát ( xác nhận ) chuẩn

Announcements

Forum statistics

Threads
424,644
177,205
Latest member
dangthihau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back