• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

thông báo admin thằng *** lừa đảo đóng bảo hiểm 5 trieu

Status
Not open for further replies.

typhukotinhvn

Banned
Reactions
6
MR
0.000
tại vì minh quá tin tưởng vì nó đống bảo hiểm nên bị no lấy mất paypal tài khoản của minh
đây là link của no buôn bán : http://mmo4me.com/showthread.php?101888-Can-mua-500-paypal-gia-Tot-khong-Hold
o diển đàn này .minh post nick no chat voi minh khốn nạn thiệt :

Uploaded with ImageShack.us

các bạn hãy đề phòng thằng này đừng giao dich với nó , đề nghị admin khóa bảo hiểm nó lại ,cũng vì tin nó đóng bảo hiểm tôi bị no lấy tài khoản paypal

quanhuy8x tớ thấy nick là 1406 cơ đây là 1460 nó ghi cái name là 1406 thôi chứ cái nick yahoo là 1460 bạn để ý xem ko biết thằng cờ hó nào.hôm qua nó cũng add tớ tính lừa 100GC AMZ may mà tỉnh :))

lai scam .bon nay eo lam an doang hoang dc hay sao ma lai di lua dong bao` the nhi~. song co dao duc chut may thang co` ho'

Đang nghi 2 nick quanghuy1460 và quanghuy1406 là một.

Mình giao dịch 1 lần với bạn ấy gói mua hàng Ebay 189$ thành công và có xác nhận trong forum, sau khi trao đổi qua lại thì cũng có nói là mình có nguồn PP ổn định. Đến tối có 1 nick quanghuy1460 add yahoo mình mà trong khi đó ở mmo4me mình không đưa yahoo lên mấy, khả năng bạn này tự tạo nick ảo rồi add những người đã liên lạc để tiếp scam.

Tuy nhiên, tât cả cũng chỉ là nghi vấn thôi. Post lên để anh em đề phòng.

Mình giao dịch 1 lần với bạn ấy gói mua hàng Ebay 189$ thành công và có xác nhận trong forum, sau khi trao đổi qua lại thì cũng có nói là mình có nguồn PP ổn định. Đến tối có 1 nick quanghuy1460 add yahoo mình mà trong khi đó ở mmo4me mình không đưa yahoo lên mấy, khả năng bạn này tự tạo nick ảo rồi add những người đã liên lạc để tiếp scam.

Bác này nói cũng có thể có trường hợp đó xảy ra nhưng thôi tốt nhất anh em tự đề phòng , hôm qua nó pm mình nhưng ko ăn đc :)) chắc cay

chuẩn đấy, thế thì nguy rồi. anh e cẩn thận

Các bạn có nghĩ ra 1 kịch bản là người đóng bảo hiểm 10tr sau đó tự fake nick của mình để đi scam ko! Có đó nhé! Hãy cẩn thận! :binhsua11:

Có thể tự fake nick để scam đấy, cẩn thận nhé mọi người .

cõ lẽ nào lại thế riết ùi ko biết tin ai

thì đâu có ai cấm mấy chú đóng bảo hiểm ko lập nick tựa giống mình đâu, chú bảo hiểm "huy1406" cũng có thể tự lập nick 1460 dc thôi, ai cấm :binhsua15:

Vẫn hay bán PP cho bác quanghuy8x này cũng uy tín mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back