[Thông báo] Bình chọn nâng cấp và chuyển cbox qua link mới

Ý kiến của bạn là gì?

• Total voters
    30
  • Poll closed .

boyswat

Hero
Hot Boy
Reactions
1,015
MR
1.025
Hôm nay mình đã nói chuyện với admin với yêu cầu nâng cấp cbox tốt hơn cho ae chém gió. Sau một hồi nói chuyện admin đã nhờ mình hỏi ý kiến của mọi người vì thể mình lập ra topic này.Cbox mới sẽ được chuyển vào một link riêng và sẽ không xuất hiện ở trang chủ của forum nữa, có thể thay vào đó là dòng chữ dẫn vào link mới của cbox.Các bạn bình chọn theo ý kiến của mình nha :D!

Hôm nay mình đã nói chuyện với admin với yêu cầu nâng cấp cbox tốt hơn cho ae chém gió. Sau một hồi nói chuyện admin đã nhờ mình hỏi ý kiến của mọi người vì thể mình lập ra topic này.Cbox mới sẽ được chuyển vào một link riêng và sẽ không xuất hiện ở trang chủ của forum nữa, có thể thay vào đó là dòng chữ dẫn vào link mới của cbox.Các bạn bình chọn theo ý kiến của mình nha :D!

Hay hay, đôi lúc vào chatbox chỉ tám thôi, không cần load nguyên cả forum làm gì cho nó nặng ra, vote vote ~~

Load cũng ổn mà.... có tốn time mấy đâu ta :binhsua02: Giữ nguyên thôi.... mà cũng ít ng 8 mà

chuyển qua link mới ko tốt cho lắm
thấy nhìu diễn đàn đã áp dụng cách này khi bandwidth trở thành vấn đề, nhưng rồi ko hiệu quả, mem vắng dần, or 4rum lặng lẽ, cbox mới vắng tanh
vote giữ nguyên hiện trạng

ko thích tách riêng, tách riêng thì nó thành cái chatroom chứ còn mang phong cách sb trên 4room gì nữa, mình nghĩ admin nên giữ nguyên chatbox cũ trên 4room. trên đó có kèm 1 cái link, dẫn đến 1 tab mới chỉ có sb ko, ko cần load 4room. ai thik vào sb kiểu nào thì vào. tách ra khó chịu lắm ~~

Thank nhưng vote giữ nguyên. Tách ra 4rum vắng teo luôn. Mình chứng kiến nhiều rồi =)) ~

Giữ nguyên như bình thường nhìn 4rum mới vui chứ. Bỏ sb đi rồi chắc lại vắng như chùa bà đanh:m100:

Nâng cấp chatbox thì đồng ý, còn chuyển qua link mới thì không tiện cho lắm, như thế khác gì 1 trang web riêng rồi.
Ai không muốn thì ẩn chatbox đi là được thôi.

Nâng cấp chatbox thì đồng ý, còn chuyển qua link mới thì không tiện cho lắm, như thế khác gì 1 trang web riêng rồi.
Ai không muốn thì ẩn chatbox đi là được thôi.

Ẩn vẫn ngốn băng thông, block AJAX là xong :m131:

Mọi người dùng Ad Block Plus (hỗ trợ của Firefox và Chrome) và block link sau là xong nhé:
http://chatbox.mmo4me.com/js/script.js

Chatbox này thì mình dùng mãi rồi nên việc tiêu tốn BW của nó chỉ bé xíu thôi... Ko ảnh hưởng gì mấy với lại thấy chatbox đặt host khác với host 4rum nên ok ^_^

Đúng như ý kiến mình hồi đầu
Nhưng mình có suy nghĩ thế này
Vẫn để 1 khung (nhỏ thôi) ở trang chính nhìn cho nó đỡ nhàm :D
Nhưng ở dưới thì có 1 nút nôm na gọi là "Go to chat rôm " hay gì đó để mở rộng cb hơn :)

Vote giữ nguyên như bình thường, ai ko xài đến shoutbox thì nhấn cái dấu mũi tên để nó close đi, những lần sau sẽ ko thấy nữa vậy là giống như ko có, ko phiền ai hết :m072:

giữ nguyên đi tách hơi phiền mở rộng ra xí là đc :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week