SCAM THÔNG BÁO SCAMMER GIẢ DANH VÀ DỰA VÀO THÔNG TIN CỦA giangbinhthuan ĐỂ LỪA ĐẢO.

Reactions
308
MR
0.547
$500.00
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-skrill-23-net-23-wmz-22-5-pm-22-sell-skrill-net-24-usdt-24-pm-23-5-wmz-23-5-paypal-23-3-banks.274978/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Hi All,

Hiện tại mình thấy thông tin của mình bị scam dựa vào để lừa đảo trên MMO rất nhiều.
Số TK ACB of mình: 70226769
VCB: 0531002216340
NGUYEN TRUONG GIANG
Khi có ai gởi tiền vào 2 số TK trên thì lưu ý rằng: Mình chỉ Mua/Bán SKRILL (Moneybookers) và NT (Neteller). Ngoài ra không có loại tiền nào khác. Nếu cẩn thận hơn thì có thể call cho mình số phone: 090 86 86 131 để xác minh giao dịch.
Việc SCAMMER dựa vào thông tin of mình để lừa đảo làm ảnh hưởng lớn đến uy tín của mình.
Các bạn giao dịch onl nên cẩn thận để tránh những điều đáng tiếc xảy ra.
Thanks All,
Giang Nguyen.

biết anh này, 1 trader skrill nổi tiếng trên forum pokers ( mặc dù chưa chơi pockers bao h nhưng có giao dịch skrill vs a vài lần) rất uy tín. các bạn chú ý topic này để xác thực nha :D

có ai hiểu bạn này đang muốn diễn đạt cái gì ko hay đây chỉ là 1 hình thức quảng cáo bản thân mới

Mình đã giao dịch ex MB/NT hơn 5 năm nay, và thực sự cũng không có rao mua bán trên MMO. Chỉ là các bạn trên MMO tự tìm trên google "mua bán MB" tìm đến mình. Nhưng gần đây có 1 số khách tìm thấy thông tin số tk và tên mình trên mấy bài SCAM nên mình muốn lên đây đính chính lại thông tin, và cũng để giúp các bạn tránh bị SCAM 1 cách đáng tiếc.
Thanks,

có ai hiểu bạn này đang muốn diễn đạt cái gì ko hay đây chỉ là 1 hình thức quảng cáo bản thân mới
bác có hiểu ý a ấy muốn nói gì ko vậy :)), pr cái gì ở đây thế?? người ta là trader skrill giàu sụ ở forum pokers thì có cần thiết phải quảng cáo bản thân như bạn nói ko vậy?? chỉ là cung cấp thông tin để a e xác thực nếu có bị fake nick scam thôi. a ấy cũng ko hề public yahoo ở đây thì pr cái quái gì :D. đọc kĩ đi rồi phát biểu

Mình không nhất thiết fải quảng cáo đâu cậu, nếu mình muốn vậy thì đã làm từ lâu rồi. Không cần đến bây giờ xảy ra sự việc này mới quảng cáo. Mong các bạn hiểu và tránh bị SCAM.
Thanks

Người ta quảng cáo thì được cái lợi lộc gì đâu.chỉ muốn tránh tình trang scam này nọ thôi mà

Mình đã giao dịch ex MB/NT hơn 5 năm nay, và thực sự cũng không có rao mua bán trên MMO. Chỉ là các bạn trên MMO tự tìm trên google "mua bán MB" tìm đến mình. Nhưng gần đây có 1 số khách tìm thấy thông tin số tk và tên mình trên mấy bài SCAM nên mình muốn lên đây đính chính lại thông tin, và cũng để giúp các bạn tránh bị SCAM 1 cách đáng tiếc.
Thanks,
Việc anh đẻ kẻ giang lợi dụng số TK đi scam , THì pháp luật quy ra Anh là Kẻ Đồng phạm rồi . Bởi khi nhận tiền anh phải biết ai gửi và gửi với mục dích gì :D

Việc anh đẻ kẻ giang lợi dụng số TK đi scam , THì pháp luật quy ra Anh là Kẻ Đồng phạm rồi . Bởi khi nhận tiền anh phải biết ai gửi và gửi với mục dích gì :D
Bạn nói vậy cũng không được chính xác lắm. Người mua tìm hiểu fải xác minh thông tin của người bán 1 cách cẩn thận trước khi giao dịch, mình giao dịch rất nhiếu trường hợp người mua ở nước ngoài và nhờ người ở VN send tiền, và nhiều trường hợp người ta đi nộp tiền vào TK of mình, vậy mình fảii tìm hiểu ntn? Vấn đề là mình cũng là người bị tụi SCAM lợi dụng, sao gọi là đồng phạm. Cậu nói ra điều này cũng thật vô lý. Tất cả các giao dich, mình có lưu lại history hết. Nếu cậu có cao kiến nào thì xin chỉ giáo.
Thanks cậu rất nhiều.

Bạn nói vậy cũng không được chính xác lắm. Người mua tìm hiểu fải xác minh thông tin của người bán 1 cách cẩn thận trước khi giao dịch, mình giao dịch rất nhiếu trường hợp người mua ở nước ngoài và nhờ người ở VN send tiền, và nhiều trường hợp người ta đi nộp tiền vào TK of mình, vậy mình fảii tìm hiểu ntn? Vấn đề là mình cũng là người bị tụi SCAM lợi dụng, sao gọi là đồng phạm. Cậu nói ra điều này cũng thật vô lý. Tất cả các giao dich, mình có lưu lại history hết. Nếu cậu có cao kiến nào thì xin chỉ giáo.
Thanks cậu rất nhiều.
Nếu là Giao dịch thì bạn phải biết người Giao dịch với bạn là ai đúng không và chuyển khi nào với mục đích gì , Số tk của người chuyển hay tên (nếu nộp ) Đằng này scammer thông qua tk của bạn để làm trung gian Giao dịch thì nếu dính tới pháp luật thì người bị hại có quyền làm việc với số TK của bạn đúng hem

Nếu là Giao dịch thì bạn phải biết người Giao dịch với bạn là ai đúng không và chuyển khi nào với mục đích gì , Số tk của người chuyển hay tên (nếu nộp ) Đằng này scammer thông qua tk của bạn để làm trung gian Giao dịch thì nếu dính tới pháp luật thì người bị hại có quyền làm việc với số TK của bạn đúng hem
Mình không biết cậu đã làm ex lâu chưa, nhưng những gì mà cậu nói thì cũng chẳng giúp gì đc nhiều, tụi SCAM pass đc hết. Mục đích thì tất nhiên là mua bán tiền điện tử, ko lẽ lại fảii hỏi thằng SCAM lại :)
Mình nghĩ cách tốt nhất là post lên đây để mọi người có thể tránh được SCAM.
Thanks

thread này là 1 ng chuyên thu MB nhưng MB ko thông dụng ở MMO nên chắc mọi ng ko biết đến

Nói chung thằng thớt gà vãi. Giao dịch thì phải bắt người gửi tiền chứng minh đc họ gửi $. ít ra cái giao dịch phải có memo. Nếu nhạy cảm thì bắt thẳng gửi memo theo mẫu của thớt quy định thì cũng ếu sao cả.
Vẫn chốt câu: Gà vl, có ngày lên đồn ngồi uống nước chè vời cờ 50.

Nói chung thằng thớt gà vãi. Giao dịch thì phải bắt người gửi tiền chứng minh đc họ gửi $. ít ra cái giao dịch phải có memo. Nếu nhạy cảm thì bắt thẳng gửi memo theo mẫu của thớt quy định thì cũng ếu sao cả.
Vẫn chốt câu: Gà vl, có ngày lên đồn ngồi uống nước chè vời cờ 50.
đứt cáp mà bác đào được cái mộ sâu thế @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week