Thông tin về CaptchaGuru - đã cho phép sử dụng phần mềm nhiều id của bên thứ 3

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Sau vài ngày bàn luận với admin thì cả 2 bên đã đi đến thống nhất cho phép member của Captchaguru dc sử dụng phần mềm multi ID để làm việc, phần mềm để gõ nhiều account sẽ do bubuteam độc quyền song song với phần mềm làm 1 ID của captcha guru cấp, tất cả các phần mềm khác nếu phát hiện sẽ bị ban acc vĩnh viễn, các chủ group có thể liên lạc admin để xác nhận.Mình lập topic này để thông báo cho các chủ group biết đường để thông báo lại cho member và ko còn lo sợ bị ban acc vì lí do sử dụng soft multi nữa.
-Hiện tại soft đã xong chỉ còn chờ admin đẩy captcha từ server vào server soft là sẽ public :)

Last edited by a moderator:
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

vậy là việc thảo luận của admin với soft xiao thất bại rồi hả bạn tunvit, vậy là đã chính thức update cho soft vào sử dụng đc chưa :)

sao có người thông tin là admin guru đặt xiao làm soft cơ mà nhỉ ;)), lần sau uốn lưỡi 7 lần trước khi nói kolo ạ, ko đến lúc hớ thì lại treo mỏ, ;)), nó liên lạc vs xiao từ 2 tháng trước rồi nhưng xiao ko đồng ý làm soft đấy ;)). đừng tỏ vẻ nguy hiểm quá ;))

sao có người thông tin là admin guru đặt xiao làm soft cơ mà nhỉ ;)), lần sau uốn lưỡi 7 lần trước khi nói kolo ạ, ko đến lúc hớ thì lại treo mỏ, ;)), nó liên lạc vs xiao từ 2 tháng trước rồi nhưng xiao ko đồng ý làm soft đấy ;)). đừng tỏ vẻ nguy hiểm quá ;))
thằng này là chuyên chọc gậy bánh xe. Ko làm thì next làm sao cứ phải châm chọc vào chi vậy? có vẻ m ko mắt ? mày ko thấy bên trên nó bảo là đặt xiao làm mà đòi 2$ nên đắt quá à, bubu thì giá rẻ hơn lên nó liên lạc lại thôi. Ở đây chẳng có ai nguy hiểm ngoại trừ 1 thằng chuyên chọc gậy bánh xe là m :) cái forum có thằng admin vớ vẩn thể nào có thằng vớ vẩn bên này qua đó cũng đc làm tmod để đi scam =))
Thay vì để ý châm chọc chém gió thì đi kiếm việc gì ra tiền mà làm đi, group này ko có ăn bớt rate của mem hay là kêu ban này nọ để quỵt tiền vì vậy đừng có mất công soi mói làm gì

Last edited by a moderator:
Chúc mừng BubuTeam nha! được độc quyền là kỳ này lên hương rồi nhé! ;)

Anh em đừng mừng vội, theo mình nghĩ nếu có soft rồi thì nó sẽ không tăng rate cho các bạn đâu,hoặc nếu muốn tăng thì phải hoàn thành 1 số lượng captcha lớn trong ngày chẳng hạn, nói chung là cứ hy vọng, chúc mừng bubu trúng số độc đắc :binhsua156:

:binhsua135: vậy là Guru ko scam !?

Mình cũng chỉ cảnh báo và hok muốn các anh em captcha bị scam bởi guru này. Mình thấy CaptchaGuru này giống hết một bản copy từ site scam ngày xưa là: http://intel-bpo.com/members.php

Trước kia, ai từng làm cho site này sẽ rất rỏ! Cho nên các pác cẩn thận.
Sorry nếu đã nhận dạng sai....

Anh em đừng mừng vội, theo mình nghĩ nếu có soft rồi thì nó sẽ không tăng rate cho các bạn đâu,hoặc nếu muốn tăng thì phải hoàn thành 1 số lượng captcha lớn trong ngày chẳng hạn, nói chung là cứ hy vọng, chúc mừng bubu trúng số độc đắc :binhsua156:
Bác này nói chuẩn nè ae , chuẩn bị đón rate mới thôi !

rate thì tùy theo năng suất nhóm làm thôi. Nhóm mình gà mà rate đã 0.6->0.8 đâu có bù cho nhóm nào đó rate có 0.55 ->0.75 trong khi proof nhận tiền toàn 200$ trở lên ;)) admin trả ko bèo đâu mà do chủ group trả cho mem bèo mà thôi. còn kể cả captchaguru ngày xưa scam thì bây giờ miễn là vẫn làm tốt là đc :D

bubuteam này độc quyền như K+ trong bóng đá nhẩy:binhsua135:

Announcements

Forum statistics

Threads
422,668
174,954
Latest member
intuigiayc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week