Spotlight Thu mua Ulimate Gmae Card UGC site Prizerebel và Charge Points PlaySpan ra code với acc > 500 UP

phtrieu30

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Thu mua Ulimate Game Card UGC site Prizerebel (60k/acc) và Charge Points PlaySpan ra code với acc > 500 UP

Như tiêu đề mình thu mua code UGC 5$ với gá 12k cho 1$.

Các bạn nào từng làm Prizerebel.com cũng biết là đây là 1 site Offer server check có điểm ngay. Vì vậy có thể biết con nào ăn dc con nào ko ko sợ admin ăn chặn. Thông thường khoảng 2 - 3h dc 1 acc 5$ nếu quen tay. Còn 1 site khác dành cho ai ko có sock là PlaySpan. Có thể dùng AOL và đăng nhập bao nhiêu lần tùy ý mà ko bị banned. Nhưng làm đến khoảng 500UP thì tốc độ ăn Points chậm lại. Đơn giãn bạn hãy tính nhẩm thời gian làm lên 1100UP nếu cao hơn 3 lần lên 500UP thì hãy Charge ra code bằng dịch vụ của mình. Còn nếu thấy lên tốt thì hãy làm lên 1100UP luôn. Vì Charge sẽ mất giá trị. Chúc các bạn may mắn.

Nhận Charge Points acc Play Span ra code (đối với các acc ko đủ UP). Điều kiện là > 500 UP (xin lổi vì với acc < 500UP đã dc bonus 100UP rồi mà ko làm dc thêm 400UP thì ko đáng để cứu acc đó).

Phí Charge là 50%UP.

Mình sẽ trả code cho các bạn. Hoặc bạn nhận tiền thì 100UP = 6k nhé.
Lưu ý. Points được làm tròn 100UP nhé. 611UP = 600UP.
Giao acc pass của PlaySpan lẫn mail.

Hình thức nhận tiền > 100k chuyển khoản Đông Á (Only ĐôngÁBank). < 100k thì nạp thẻ đi động nhé.
Thời gian Pay: Mình sẽ check acc (hoặc code) ngay khi giao, sau đó Pay ngay. Dự kiến trong 30 phút. Tốt nhất bạn đợi khi mình online rồi giao dịch nha, không nên gửi mail vì mình ít check mail.

Phone: 0939725365
Y!: Luxikid

Ai ko tin tưởng thì giao dịch 1 acc nhé. Mì ăn liền Pay Instantly

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888