Got Paid Thủ thuật kiếm tiền từ Facebook, Twitter, Youtube

kolovn

Hero
Reactions
963
MR
0.810
Chat with me via Skype
Proof mới nhất

Danh sách ref: LINK

Một số chú ý khi xem danh sách ref
1. Các bạn bị tô màu xám là rơi vào một trong các trường hợp sau: không like hoặc like quá ít (dưới 1 credit) nên mình loại khỏi danh sách ref, hoặc do user name các bạn không có trong hệ thống ref (mình đã check lại rất kĩ rồi nhé)
2. Mình chỉ reback cho các bạn nào có số credit mình nhận được là từ 100 credit trở lên, dưới số đó để lần reback sau
3. Lần Reback 2 sẽ loại những bạn tô màu xám, tức là chưa cập nhật thông tin Paypal. Thế nên các bạn reg chú ý dùm nha (Kéo xuống cuối bảng tính để thấy được bảng Reback 2.
4. Mục xóa khỏi list ref: Y >>> YES (sẽ xóa khỏi danh sách ref), N >>> NO (Tiếp tục ở lại danh sách Ref) đó là những bạn có số credit < 15 và chưa cập nhật Payment Paypal.

Các Proof RCB sẽ được cập nhật chậm nhất vào thứ tư ngày 25/09/2013

Các bạn xem DANH SÁCH REF nếu có ý kiến thắc mắc gì, vui lòng cmt, nếu k có ý kiến gì thì chậm nhất là hết thứ hai tuần sau 10/06/2013 sẽ thực hiện RCB cho các bạn có màu xanh lá cây ở bảng tính RCB 2.
Các bạn đã làm ref cho mình thì cứ yên tâm like thường xuyên và đều đặn nhé! Sẽ RCB cho các bạn đầy đủ ^^

Thân.
-------------------------------------
Chắc hẳn các bạn đều đã biết đến hình thức kiếm tiền từ việc like Facebook hay Following của Twitter. Một trong các site đó là Fanslave.com

Trước hết là xem qua Proof khủng đã có từ nó nhé

và đây nữa

Các bạn đăng kí bằng cách click vào link ref sau

http://www.fanslave.net/ref.php?ref=51649

Các bước đăng kí (xem hình ảnh cho dễ thực hiện)

Sau đó đăng nhập vào tài khoản facebook như sau (twitter tương tự nhé)

Sau khi thêm tài khoản facebook trang mới xuất hiện

click chuột phải vào các link để mở trong tab mới sau đó bấm như nút like ở mỗi trang facebook. sau khi thích các trang, bạn bấm vào nút cập nhật (update) để lưu công việc của bạn để làm mới trang

Cách thực hiện kiếm tiền: Có 4 hình thức
1. Like facebook (mỗi like từ 4 đến 9 credit)
2. Follow twitter (2-4 credit mỗi follow)
3. View youtube (0,4 credit mỗi view)
4. traffic (0,2 - 0,4 credit mỗi view)

Khi bạn đủ 3000 credit ~ 15 euro bạn sẽ được rút qua paypal vapyaza. Nhưng làm thế nào để có thể tăng nhanh được số credit??? Đây mới là điều quan trọng. Chính vì việc like facebook nó chỉ xuất hiện trong một khoảng thời gian nhất định nên chúng ta phải tranh thủ like khi có page xuất hiện. Phần mềm Check4change sẽ giúp chúng ta làm điều đó. Để tải về cài đặt các bạn làm như sau:

check4changes là một mở rộng của Firefox mà kiểm tra trang cho bất kỳ thay đổi nào bạn muốn và sau đó báo động cho bạn biết nếu có thay đổi.chúng ta sẽ sử dụng công cụ này để tự động kiểm tra nếu các trang web mới có sẵn để thêm nó từ đây sau đó khởi động lại Firefox của bạn và đăng nhập vào fanslave
nhấp đúp chuột vào "Không có trang fan hâm mộ có sẵn tại thời điểm này" để làm nổi bật nó. sau đó click chuột phải vào nó và chọn check4changes trình đơn phụ. theo mặc định, bạn chọn kiểm tra mỗi 30 giây tùy chọn. bạn có thể chỉnh sửa nó để kiểm tra cho bất kỳ thay đổi thông qua bất kỳ khoảng thời gian bạn muốn bằng cách chọn tùy chỉnh từ trình đơn phụ.

Sau khi đã có đủ số credit tối thiểu (3k credit) các bạn vào mục Cash Out trong your account để rút tiền về paypal

Reback 50% kiếm được từ các bạn qua paypal sau khi nhận được proof nhé!

http://www.fanslave.net/ref.php?ref=51649

Các bạn đăng kí dưới link ref vui lòng để lại mẫu như sau

Username đã đăng kí:..............
Account paypal:....................

Mẹo nho nhỏ
Nên dùng check4change và like facebook vào thời gian tầm từ trưa và chiều. Lúc đó có rất nhiều site và nhanh đạt limit đỡ tốn time của các bạn.

Last edited:

wintin

Banned
Reactions
210
MR
0.000
có auto không, hay phải click tay đấy thớt ?

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
Đặt gạch, rãnh ngâm cứu.

Đã Ref, cho mình hỏi cái addon check4 đó để làm gì vậy ??

Thanks. Bạn để lại user name và acc paypal nhé
Cái add on đó thể hiện khi nào có trang nào cần Like thì nó sẽ thông báo dưới dạng 1 pop up. Bạn biết để click , thay vì cứ ngồi chờ nó xuất hiện và bấm F5 liên tục :)

nếu như like thì 1 ngày trung bình ông like khoảng nhiu cái ?

Cái này tùy thuộc vào thời gian mình có thể online nhiều hay ít và số lượng site cần Like nó load là bao nhiêu :) Trung bình mỗi ngày đc vài chục like face, cái khác chả tính làm gì vì credit ít hơn

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
Cái này tùy thuộc vào thời gian mình có thể online nhiều hay ít và số lượng site cần Like nó load là bao nhiêu :) Trung bình mỗi ngày đc vài chục like face, cái khác chả tính làm gì vì credit ít hơn

vài chục like mỗi ngày mỗi like được mấy credit, cho hỏi cái proof ^ bạn làm bao lâu vậy :binhsua48:

thudong

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
ALo Bác chủ thớt

Bác chủ thớt hướng dẫn cách chuyển tiền về nốt đi. EM new các bước kia đã làm được giống bác chỉ rồi

Với lại cho em hỏi có thể dùng nhiều tk face ko bác

Last edited by a moderator:
Bác chủ thớt hướng dẫn cách chuyển tiền về nốt đi. EM new các bước kia đã làm được giống bác chỉ rồi

Với lại cho em hỏi có thể dùng nhiều tk face ko bác

Đã update cách rút tiền về rồi nhé. Với mỗi một account fanslave chỉ được phép dùng 1 tài khoản face duy nhất, 1 tài khoản twitter duy nhất mà thôi :)

Đã update cách rút tiền về rồi nhé. Với mỗi một account fanslave chỉ được phép dùng 1 tài khoản face duy nhất, 1 tài khoản twitter duy nhất mà thôi :)

EM thấy vậy số lượng kick like của face của mỗi acc la 500 đúng ko bác vậy . Hết 500 đợt like ma chua du 3000 có giải pháp gì ko bác.

Bác có thể để lại yahoo em hoi thêm được ko à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,498
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week