Thú vui trong wc của các bác là gì?

Reactions
0
MR
0.000
[TABLE="width: 1131"]
[TR]
[TD="colspan: 3"]Khi đi wc các bác thường làm gì? Không biết các bác có giông e k? Em có cái tật đã vào wc là phải mang điện thoại vào đọc báo, xem film, làm tý game. Cái lần đi wc đáng nhớ nhất của em vừa mới sảy ra .
Hum trước e bị táo bón đến khổ. Cả hôm đã nhịn ăn để không phải thăm Washington DC rồi vậy mà cũng không thoát được. Ngồi trong nhà vệ sinh mất 20p tình hình vẫn chưa có dấu hiệu khả quan ,ca này chắc các bác từng bị mới hiểu cảm giác của em thế nào . Tự dưng điện thoại kêu tít tít báo giờ đánh Boss chả là em đang chơi game Minh Châu. Em đánh miết mất đến 20p vẫn chưa xong đến lúc kill được con boss rơi ra 1 đống đồ sướng quá, sướng hơn nữa là e đã cho ra hết mà k thấy đau tý nào cả. Sướng phê luôn
Công nhận đi wc mà play game thì khoan khoái , thoải mái lắm, có bác nào giống em chưa , chưa bao giờ thì nên thử xem ke ke[/TD]
[/TR]
[TR]
[/TR]
[TR]
[/TR]
[TR]
[/TR]
[TR]
[/TR]
[TR]
[/TR]
[/TABLE]

Fame

Banned
Reactions
419
MR
0.000
Chat with me via Skype
Í , giống mình thế , vào wc là phải mang theo báo , còn k có báo là cứ pải cầm chai dầu gội đầu lên đọc thì mới đi đc =))

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
Í , giống mình thế , vào wc là phải mang theo báo , còn k có báo là cứ pải cầm chai dầu gội đầu lên đọc thì mới đi đc =))
các hạ thật là siêu ! tại hạ đây toàn nghịch nước hất nước tung tóe , vẽ nước trên tường há há =))

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
Sáng sớm vác tờ báo tuổi trẻ mới vào làm hết nội dung chính rồi đi ra kha kha kha

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
vào chà hoặc lót giáy bồn cầu trong đó rồi đi wc :l,ko thì bỏ 2 chân lên ngồi lun,dính da dính thịt cái bồn thấy gớm gớm

KiNiemKhoQuen

Banned
Reactions
70
MR
0.000
vào chà hoặc lót giáy bồn cầu trong đó rồi đi wc :l,ko thì bỏ 2 chân lên ngồi lun,dính da dính thịt cái bồn thấy gớm gớm

haha, cái này giống mình này

- - - Updated - - -

em này còn trong yahoo mình, mà bựa thế:m095:

Odyssey8x

Senior
Reactions
349
MR
0.001
Chung quy lại là PR ba cái game nhảm nhí , vớ vẩn , té cmmđ.Nhạt vkl.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week