Thuê Người Nước ngoài Click GA mỗi ngày dịch vụ ở đâu tốt

lamhyquang

Senior
Reactions
240
MR
0.000
anh em nào có biết dịch vụ này nhỉ :D
còn likespalnet thì mình thấy cũng có dịch vụ này , còn chỗ nào kín đáo thuê click ko nhẩy anh em cho ý kiến
xin chân thành cảm ơn các cao thủ GA

còn likespalnet thì mình thấy cũng có dịch vụ này , còn chỗ nào kín đáo thuê click ko nhẩy anh em cho ý kiến
có dịch vụ này thì GA chắc tèo hết
bác xem ở đâu có mấy thagn nc ngoài thi bao no xem
moi ngay click 100 cái tao cho 2$ xem chac loi` :D

có dịch vụ này thì GA chắc tèo hết
bác xem ở đâu có mấy thagn nc ngoài thi bao no xem
moi ngay click 100 cái tao cho 2$ xem chac loi` :D

Lên seosprint.net nhé. Trên đó đầy rẫy ra. Ngày trước có chơi thằng này, thấy toàn đi click GÀ nên nghỉ.:D:D

die ngay và luôn

Không chơi GÀ nhưng ngày trước có chơi seosprint.net, nói là đi làm nhiệm vụ nhưng thực chất là đi xem mấy cái video, bình luận và cuối cùng là click GÀ, mà ko phải click là xong, phải vào trang click đó làm thêm 2-3 cái chuyển đổi nữa. Được 2-3 ngày thấy nản nên bỏ. Nhưng vẫn khối người vẫn chơi seosprint.net. Thử reg 1 nick vào là biết ngay thôi :D:D:D.

Không chơi GÀ nhưng ngày trước có chơi seosprint.net, nói là đi làm nhiệm vụ nhưng thực chất là đi xem mấy cái video, bình luận và cuối cùng là click GÀ, mà ko phải click là xong, phải vào trang click đó làm thêm 2-3 cái chuyển đổi nữa. Được 2-3 ngày thấy nản nên bỏ. Nhưng vẫn khối người vẫn chơi seosprint.net. Thử reg 1 nick vào là biết ngay thôi :D:D:D.

cảm ơn bạn +1 cho bạn

view thì toàn ở vn,mà thuê ip nước ngoài click thì nhanh die lắm

Ngta vào click thì cũng tính là view đó rồi gì nữa. :D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,720
Latest member
Jackiechans21

Most discussed of week

Most discussed of week

Back