Warning Thương nhân Jinkyyy binance giam tiền người dùng, newbie cẩn thận, tên này dễ lừa đảo

Tranduykhuong58

MMO4ME United
Trader
Pre-verified
Trusted 3
Reactions
121
MR
2.010
$1,040.00
Service Details
1||Sock|https://mmo4me.com/threads/sock-proxy-chuyen-oxylabs-smartproxy-shifter-io-911-re-sock-5g-proxy-private-phuc-vu-tat-ca-cac-mang.409926/|15|VIP2|0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có mua 1 lệnh usdt P2P trên binance lúc tầm 10h sáng 8/6. Sau khi chuyển khoản, mình xác nhận giao dịch nhưng hết 15' tên này vẫn chưa nhả coin. Mình chat trên binace không thấy rep, và sau đó gọi số điện thoại của nó, gọi 3 cuộc nhưng đều không bắt máy. Vô đọc feedback thì thấy khách hàng đánh giá tệ rất nhiều, vẫn không cải thiện, đến giờ là 16h đã giam tiền hơn 6h rồi , khả năng chờ thêm ngày mai con chó này mới nhả coin. Scam hay không mình ko rõ, nhưng những trường hợp này anh em non tay nên cẩn thận, cứ mở kháng cáo và cung cấp giao dịch chuyển khoản thành công và gửi lên rồi chờ nó thôi.

Chán ông thuơng nhân này quá bao nhiêu phốt rôi

Chán ông thuơng nhân này quá bao nhiêu phốt rôi
cho vô lun scam list cho khỏe, đọc feedback chê tơi tả mà vẫn lom dom, tính ăn cú chốt hay gì ấy

Khiếu nại thôi, chờ hơi lâu xíu nhưng ko scam được

cho vô lun scam list cho khỏe, đọc feedback chê tơi tả mà vẫn lom dom, tính ăn cú chốt hay gì ấy
Tiền không mất đuợc nhưng nó lỡ nhịp của mình, lần sau đọc CM trc khi giao dich cho lành bạn oi

Sau nó nhả cho bác, bác tìm nó mua lại sll rồi ko chuyển tiền nhưng bấm đã chuyển cho nó treo tiền chơi chơi

Sau nó nhả cho bác, bác tìm nó mua lại sll rồi ko chuyển tiền nhưng bấm đã chuyển cho nó treo tiền chơi chơi
thâm quá đó b :))

update là tên gian thương này nhả coin rồi nha anh em, khuyên anh em ko nên giao dịch với gian thương này

Trên binace có vài acc P2P của cùng 1 người hoặc nhóm người Việt chơi kiểu treo $ và bắt người mua phải xác minh đủ thứ mới chịu nhả tiền

Announcements

Forum statistics

Threads
420,831
172,897
Latest member
ninhpv912

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back