Tích điểm đổi quà của Kaspersky-LAB\BN 0.05LR cho 50 người đăng ký và kích hoạt

Status
Not open for further replies.

lavar

Senior
Reactions
143
MR
0.000

Đây là chương trình tích điểm đổi quà của KASPERSKY

HOME
LINK REF

Để test xem nó thế nào, các bạn rảnh vào reg dùng robo form rất nhanh sau đó vào mail kích hoạt bằng đường link nó cung cấp là xong, chỉ mất 2 1 phút thôi, nếu được các bạn có thể hoàn thành thông tin và tham gia tích điểm cũng rất vui.

Phương thức thì mỗi ngày nó sẽ cho bạn trả lời 3 câu đố vui mỗi câu 15 điểm chỉ cần tham gia 10 ngày là bạn đủ điểm để đổi các phần quà như balo, usb và rất nhiều thẻ giảm giá.

proof nhận quà của 1 bác upline :D

LINK ĐỔI RẤT NHIỀU PHẦN QUÀ CỦA CHƯƠNG TRÌNH

Lưu ý: các bạn reg và kích hoạt sau đó post usename của các bạn kèm LR mình sẽ auto BN lại cho các bạn
Không cheat dưới mọi hình thức, chơi vui vài xu ko nên cheat, bạn nào cheat mình sẽ ko bn, còn việc check cheat bên kaspersky sẽ làm
Sẽ có BN thêm nếu như mình được nhận quà, tuy nhiên quà về hơi lâu chắc phải 3 tuần nếu ngoại thành TP.HCM :D, đại khái cứ tích point khi nào nhiều thì đổi 1 lượt

HOME
LINK REF

đã ref cho chủ thớt nhé. cho em hỏi luôn em mua key kis trên mạng thì mã số khách hàng điền gì đc??
username: pnn1995s
LR: U7223518 tks

Last edited by a moderator:
Xác nhận link die. Chủ thớt fix đi

sao em ko load đc link thớt ơi :-ss

đã ref cho chủ thớt nhé. cho em hỏi luôn em mua key kis trên mạng thì mã số khách hàng điền gì đc??
username: pnn1995s
LR: U7223518 tks

link vẫn bt nhé các bạn, các bạn cứ ref và post ở đây mình sẽ send LR ngay khi check xong, hiện giờ chưa thể check được tối sẽ bn đầy đủ :)
key kis bạn cứ order như bình thường ms khách hàng để trống cũng được

ID:mrquyen
LR:U0258546
thớt check hộ em

""Phương thức thì mỗi ngày nó sẽ cho bạn trả lời 3 câu đố vui mỗi câu 15 điểm chỉ cần tham gia 10 ngày là bạn đủ điểm để đổi các phần quà như balo, usb và rất nhiều thẻ giảm giá.""
Bạn ơi cho mình hỏi trả lời câu đố vui ở đâu

đã reg theo link ref
ID: MichaelTador
LR: U2322483
Chúc bác may mắn để ae dc thêm bonus

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,665