Tiền paypal về.

cnn1269

Banned
Reactions
109
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Rút thử 45.7$ thui tại khó bán quá nên rút luôn về EAB
Rút tối chủ nhật -> sáng sớm t3 complete và tiền về trưa hôm nay.
Báo lên cho ai chưa nhận được tiền thì xem nhé.

Chúc mừng bác tiền đã về trong cơn bão pp :D
Ohm tks cậu. tớ thì không thấy cảm giác bão lắm. đang send và refund nè :D

Mình đang log 2 acc premier cùng ip send và refund nè :p

Mình thì không có nhiều. refund tầm 12-28$ thui :p

ờ ! của em chưa ver mà rút về vẫn ok ạ . rút xong nó bắt ver thế mới đau o_O . Làm mấy cái thẻ rồi nó limit giờ ver cũng chán :confused:

Phí thế nào bác? Mình rút về DAB, thông thường PP nó thu 60k, DAB thu 20k, nhưng giờ mất đâu thêm 46k nữa. Không hiểu nguyên nhân. Tóm lại là mất 126k cho một lần rút :(

Phí thế nào bác? Mình rút về DAB, thông thường PP nó thu 60k, DAB thu 20k, nhưng giờ mất đâu thêm 46k nữa. Không hiểu nguyên nhân. Tóm lại là mất 126k cho một lần rút :(
đúng rồi bác. h rút 1 phát tổng phí hơn 120k đó
ACB cũng 120k rồi

đệch mịa dạo này phí chát thật, e rút hôm thứ 6, thứ 7 comple thứ 3 tiền về, mà phí hơn 120k rõ chát các bác ạh. e rút về ACB các bác ạh

đệch mịa dạo này phí chát thật, e rút hôm thứ 6, thứ 7 comple thứ 3 tiền về, mà phí hơn 120k rõ chát các bác ạh. e rút về ACB các bác ạh
Em cũng đang kiếm bank khác để đổi... ĐCM nó

Ai biết bank nào giá rẻ cho em xin, chúng ta nên tẩy chay bank phí cao,,, để cho chúng nó sáng mắt ra

Đây là hình thức thu thuế dân MMO một cách hợp pháp :D

Phí chát thật, lúc rút paypal quất 60k, bank quất 60k. Tính ra rút 100$ rate tầm 19.1-19.3

vậy còn rẻ đó các bác' sao em vừa rút vcb 699$ về đến bank còn 13.2tr???? có bác nào bị fee nhiều vậy không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week