Other Tìm bạn cùng kiếm tiền với 8share.vn

ngoctruong92

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Ad cho mình xin lỗi trước nếu có post không đúng nôi dụng của box vì mình ko biết phải post vô box nào. Có sai thì ad move sang box khác dùm nhé. :)

8Share là gì?

8Share là một cộng đồng kiếm tiền thưởng dành cho người tham gia mạng xã hội. Họ sẽ nhận được phần thưởng, tiền mặt mỗi tháng và là người đầu tiên giới thiệu những thông tin mới nhất cho cộng đồng.

Nhận thưởng trên 8Share bằng cách nào?

Bạn sẽ nhận được tiền mặt khi chia sẻ những thông tin thú vị hoặc mời bạn bè tham gia 8Share. Hãy tích luỹ điểm nhiều hơn để trở thành thành viên tích cực, chúng tôi sẽ tạo ra những cuộc thi hấp dẫn để bạn có cơ hội chiến thắng và nhận được những phần quà có giá trị.

Đầu tiên bạn đăng kí tài khoản tại link sau http://bit.ly/1ueysqw

Đây là giao diện chính khi bạn đăng nhập vào:

Cứ mỗi tin tức bạn chia sẻ, có 1 người vào đọc thì bạn sẽ nhận được 500đ. Tối thiểu 500.000đ bạn sẽ được rút tiền về tài khoản của mình thông qua các ngân hàng tại Việt Nam.

Các bạn có thể chia sẻ tin tức này qua facebook, twitter, google + ,...Vì vậy mà mình có lập 1 group facebook để mọi người cùng tham gia share tin tức vào group này (nhằm tránh spam trên tường của bạn). Các bạn khác cũng share vào đây và click cho nhau.

Đây là group fb 8share.vn

Tin tức khi share trên fb sẽ như hình này:

Hy vọng mọi người tham gia cùng mình. Cùng đọc tin tức, chia sẻ những điều hay :)

acc 2010 mà mới có 5 bài viết, thớt nằm vùng ghê vãi :p

hihih.nhìu nhóm gớm nhưng mà cung khá khó lại khong cho tính IP nước ngoai

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week