Help Tìm đối tác có thể withdraw PP VN live, nguồn offer

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.078
Facebook
Follow me on Facebook
Chào ae, mình cần tìm đối tác có thể withdraw PP VN live, nguồn offer, $ đã ngâm vài hôm trong acc PP VN của mình, họ tên lung tung nên mình ko có bank để with, ai biết gỡ hold SCB thì có thể add gift card SCB vaò acc PP của mình để with về bank của bạn, nhỡ bị SCB hold thì bạn tự giải quyết !!!

1 acc withdraw tầm 500$ / lần, vài lần / acc
sau đó lại withdraw acc khác (mình có nhiều acc PP VN, 1 acc add full 100 email nên phải chuyển acc khác, thế nên cần nhiều bank VN để rút, vd: SCB)

rate 17,5 / 1$ (rate with bạn dc tầm 20,4 => with 1k$ lãi gần 3 triệu, 1 ngày có thể with vài k$)

thích hợp với dân xài gift card SCB... => xài SCB thì sẽ bị hold thế nên cần có kinh nghiệm gỡ hold, ai làm trong SCB hoặc có người quen SCB là 1 lợi thế.
Trước giờ mình vẫn tự with nhưng gỡ hold SCB làm mất thời gian của mình

ai muốn hợp tác thì pm yahoo mình: pham.thaj

bạn gửi tiền cho trung gian giữ, phí chia đôi 2 bên, rút $ xong chờ khoảng 24h lệnh withdraw từ pending chuyển thành completed thì coi như xong, trung gian gửi tiền cho mình !

.

Last edited:
mấy bạn dịch vụ gỡ hold scb vào nào, mồi ngon mà ko xơi à :D

.

chả hiêu gì, phải là withdraw scb mới được à, giả sử ngày with 5k thì cần 5 bank là được mà

nghe có vẻ rất là thơm, nhưng iem sợ nếu là tiền này http://toancanhbaochi.vn/vach-tran-...thong-thanh-toan-truc-tuyen-paypal-d12693.htm
thì vỡ mật. mà rút tren 1k thì bị soi ngay. Bác tăng rate lên thì có thể mạo hiểm.

đang hợp tác với cậu :D

.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most viewed of week