Analysis Tìm đồng nghiệp chơi MMO tại HN(con gái vào ngay) :))

oferrbn

Banned
Reactions
16
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Như title
Tạm thời nghỉ làm bên ngoài để đi học thêm VB2 nên quay trở lại nghề mmo thời sinh viên :)), mà chán quá
toàn làm bạn với computer :binhsua10:
Tìm đồng nghiệp mmo là tại HN ,ưu tiên con gái nhé :binhsua07:
Dù sao công việc có nam có nữ vẫn vui hơn hehehee
Ai cần offline cafe hoặc dạy mmo đặt gạch nhé (kn >3 năm offer xuyên các nét )
kakakakaka

NGHIÊM TÚC đấy ko phải chém gió đâu à nha :binhsua16:
LH yahoo:ekt1985

1.oneheart_onel0ve2
2.
save9x
3.winer268
4.tienvu
5.viethung999
6.freedomsky28
7.laogia.hehe
8.lakazai
9.no_star_where
10.kissmel0v3
11.phungtrungduc_hub
12.buonqua
13.green_day_at_bi
14.ueter
15.huu_lam_158

https://www.facebook.com/CongDongMmoVn
Tiếp nào...

Có link FB rồi ae john vào nhé
Sẽ offline anh em trong thơi gian ngắn nhất ,dạo này busy quá

Last edited by a moderator:
thế bác là con gái hay con trai ... để iem quất lun:binhsua12:

Đặt gạch nhanh nào
Tớ 28 tuổi nhé,bạn nào ở HN đăng kí khi nào rảnh ofline 1 bữa
Mie làm cái nghề online chán vl ra

Có em đây bác . 25 tuổi này con trai không phải con gái :)). Lập hội đi ai ở Hà Nội vào báo danh hết nào.
Úp cho kiếm được hội offline

Đang có Off Sinh Nhật lần thứ 3 của forum tổ chức ở HN & HCM kìa. Nếu ai thích đi offline thì vào đăng ký.
@chủ thớt: Tìm bạn nữ đồng nghiệp hay tìm bạn gái thế ? Bạn gái mà MMO suốt ngày thì ko có thời gian hò hẹn đâu.
@mọi người: Mình đang có ý định lập 1 group "Nối vòng tay lớn - MMO4ME" tại HN. Cụ thể là do hoàn cảnh hiện tại rất nhiều anh em mới bước chân vào MMO nhưng chưa tìm được cách kiếm $ hiệu quả. Đặc biệt những anh em có hoàn cảnh khó khăn thì với thu nhập từ MMO có thể cải thiện được ít nhiều cuộc sống. Group sẽ gồm những pro nhiệt tình chỉ dẫn các newbie mới vào nghề, tư vấn hướng đi thích hợp, hỗ trợ tool + kinh nghiệm,... Ưu tiên sẽ giúp đỡ các mems có hoàn cảnh khó khăn trước. Còn những pro nào có những dự án riêng, muốn tìm người đầu tư để hợp tác phát triển cũng có thể tìm thêm người cùng chí hướng trong Group.

Trước tiên là mọi người sẽ chia sẻ nick Y!H & nói qua 1 ít kinh nghiệm của mình trong lĩnh vực MMO đã tham gia. Nếu có thêm địa chỉ, khu vực sinh sống tại HN thì sẽ dễ có điều kiện giao lưu học hỏi, chỉ dẫn trực quan tốt hơn. Ví dụ: Mình có kinh nghiệm 3 năm PTU, 1 năm Captcha, 3 tháng Offer. Hiện tại mình ko có nhiều thời gian để chỉ giúp các newbie từ đầu, nhưng những ai đã biết 1 số khái niệm cơ bản rồi thì chỉ cần xem qua video hướng dẫn của mình thì 90% sẽ làm được off ngon lành. Thực sự những ai mới bước chân vào làm Offer sẽ rất dễ nản, vì ko hiểu bắt đầu từ đâu. Cũng may là mình được 1 bạn pro nhiệt tình giúp đỡ (bạn Lê Mạnh), support a->z cũng như chia sẻ rất nhiều con off ngon, share acc sock... chứ nếu ko tự mò mẫm chắc tết Tây mới làm được. Vì vậy rất hiểu hoàn cảnh của các bạn newbie offer. Bởi các bạn tham gia làm ref thì các chủ group đa phần sẽ ko có thời gian đào tạo từ đầu cho các bạn, bởi mỗi giờ mà nếu họ chỉ dạy cho bạn thì họ đã kiếm được cả chục $ rồi.

Y!H: viethung_mmo4me (nick dành riêng chỉ để add anh em MMO4ME).

Ý tưởng có vẻ hay đấy ........

Những pro nào khá & nhiều kinh nghiệm sẽ chỉ dẫn cho 1 nhóm khoảng 5-7 người (ví dụ chọn 1 ngày thứ 7-CN rảnh rỗi mọi người đc nghỉ dễ đi off) tại quán cafe hoặc nhà của mem nào đó rộng rãi. Sau khi những người đc chỉ dẫn xong rồi sẽ hướng dẫn lại những newbie khác trong group, như vậy các pro sẽ ko phải tốn công dạy đi dạy lại nhiều lần.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week