• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Tìm Mối Hợp Tác Checkout eBay Thường Xuyên - VCB, ACB, Trung Gian, Trực Tiếp

Status
Not open for further replies.

Cuoilennao94

Newbie
Reactions
29
MR
0.004
Hi mọi người,

Mình hiện tại đang tìm mối hợp tác lâu dài trên ebay. Mình có sẵn 4 người rồi mà do có shop nên nhu cầu ngày càng nhiều nên ko đủ :D bạn nào có thể order ebay thường xuyên pm skype mình nhé.

Vcb, acb, trung gian bác cuipap hoặc trực tiếp tại hcm đều ok.

Mình ko đòi hỏi nhiều, chỉ cần uy tín, có trách nhiệm như nếu gặp phải seller scam ko ship hàng hoặc đưa tracking giả thì bạn kiện ebay trong resolution center giúp mình để lấy lại tiền là ok ;). Chứ kiểu chỉ biết lấy tiền thì mình miễn hợp tác :).

Rate thoả thuận.

Đã gd trên đây lâu nên uy tín khỏi lo hen ;).

pm sky mình nói chuyện thử xem có hợp tác được k nha bạn :)

Cái này hơi khó cho checker , nhiều khi trong trường hợp gặp bad seller nó ship , chỉ đúng city và state , track deli , có open case đi chăng nữa cũng vẫn bị close và mất tiền là chuyện bt , vì mình cũng là seller , nhiều khi buyer nó kêu ko nhận đc hàng , nhưng track vẫn báo deli . nó open case , mình add track , nó vẫn thua :D
Cho nên mình nghĩ thớt nên tìm hiểu kỹ về seller , chứ bây h lại đòi hỏi cả checker kiêm luôn quả kiện tụng thế thì hên xui lắm

Last edited:
Nếu hàng mà track hiện delivered rồi nhưng vẫn ko nhận đc thì mình giải quyết vs kho hàng thôi. Còn mấy bạn checker thì đâu nhờ đến lúc này nữa :)

Chỉ là nói cho chắc trc thôi chứ trc khi checkout mình cũng xem seller rồi mới mua à :D

Tiện thể: Up :d

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath