TÌM NGƯỜI THÂN

Status
Not open for further replies.
Reactions
104
MR
0.055
Facebook
Follow me on Facebook
Giật tít cho vui thôi ah, newbie tìm thông tin về cách làm offer trên youtube thì thấy có 1 seri hướng dẫn hay quá, mún tìm người chủ của các video đó, xin ít đương link. Do mấy video này cung trên kênh reup nên ko có link tải phần mêm trong mô tả, mạo mụi đăng bài lên để tìm ah. Video đó đây, mình ko câu view hay seo gì hết nhá.

Giật tít cho vui thôi ah, newbie tìm thông tin về cách làm offer trên youtube thì thấy có 1 seri hướng dẫn hay quá, mún tìm người chủ của các video đó, xin ít đương link. Do mấy video này cung trên kênh reup nên ko có link tải phần mêm trong mô tả, mạo mụi đăng bài lên để tìm ah. Video đó đây, mình ko câu view hay seo gì hết nhá.
Sandboxie và vmware tìm trên google là ra :D
Cái hiện % sử dụng tài nguyên máy (VD: CPU, RAM,..) ở trên là Rainmeter :D

Sandboxie và vmware tìm trên google là ra :D
Cái hiện % sử dụng tài nguyên máy (VD: CPU, RAM,..) ở trên là Rainmeter :D
do bác đó có bảo máy ảo của bác ấy đã canh chinh tất cả, tối ưu tất cả, rồi có thêm cái gì auto từ động điền khi làm khảo sát lun, nên mới tìm bac coi thử còn phần mêm cho xin.

do bác đó có bảo máy ảo của bác ấy đã canh chinh tất cả, tối ưu tất cả, rồi có thêm cái gì auto từ động điền khi làm khảo sát lun, nên mới tìm bac coi thử còn phần mêm cho xin.
Chắc là Roboform + chỉnh setting máy ảo thôi :D

thank cậu, mình sẽ tim hiểu thêm nưa, nhưng cách của bác này, các phần mêm này vẫn còn áp dụng được cho làm off hiên nay phải ko câu
Roboform thì dùng cho việc khác cũng được mà :p
Lưu info để reg nhiều site chẳng hạn :3

Vmware, virtual box thì tạo máy ảo cũng OK rồi :D

Roboform thì dùng cho việc khác cũng được mà :p
Lưu info để reg nhiều site chẳng hạn :3

Vmware, virtual box thì tạo máy ảo cũng OK rồi :D
vỉtual box là thay cái blustar hã cậu, nay người ta dung blustark ko dung cái kia nưa đúng ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week