Ask tìm sư phò cho ng ms!

heoheres

Junior
Reactions
0
MR
0.030
Facebook
Follow me on Facebook
e mới vào mmo thôi! ac nào nhận e làm đệ tử để e kiếm ngày 40 hoặc 50k 1 ngày đi!
ps! e chưa có vốn à! :(

Mình cũng là newbie k có vốn, k có trình tìm mãi chỉ có thể đi làm khảo sát, có 100 200$ thì đi học MMO sẽ nhanh. Làm khảo sát trong 5 trang uy tín mỗi ngày có 1 2 khảo sát 0.5-1$ ngày cũng dc 2 3$ thế thôi 5 khảo sat cũng phải mất 1 tiếng nhưng tạm ổn. Kiếm đươcj vốn để đầu tư đi học MMO hiệu quả, bạn nào muốn làm khảo sát kiếm chút ban đầu thì để lai gmail nhé. Yên tâm là khảo sat của việt nam uy tín, gửi tiền bằng thẻ điện thoại hoăc paypal luôn.
[email protected] có gì bạn mail cho mình vs nhé!

Mình cũng là newbie k có vốn, k có trình tìm mãi chỉ có thể đi làm khảo sát, có 100 200$ thì đi học MMO sẽ nhanh. Làm khảo sát trong 5 trang uy tín mỗi ngày có 1 2 khảo sát 0.5-1$ ngày cũng dc 2 3$ thế thôi 5 khảo sat cũng phải mất 1 tiếng nhưng tạm ổn. Kiếm đươcj vốn để đầu tư đi học MMO hiệu quả, bạn nào muốn làm khảo sát kiếm chút ban đầu thì để lai gmail nhé. Yên tâm là khảo sat của việt nam uy tín, gửi tiền bằng thẻ điện thoại hoăc paypal luôn.
bạn gửi mail cho mình với luôn nha: [email protected]

toàn là account mới tạo nhỉ :D

quả này thớt ăn cam no luôn :D

Đọc lướt qua thiếu mất chữ "sư", giật cả mềnh :oops::oops:

toàn là account mới tạo nhỉ :D

quả này thớt ăn cam no luôn :D
Thớt đã gài câu "chưa có vốn" vào rồi :D Có scam thì cùng lắm mất công mất sức thôi :D

Thớt đã gài câu "chưa có vốn" vào rồi :D Có scam thì cùng lắm mất công mất sức thôi :D
nói thì nói thế, chứ bọn bán cam nó hay lắm, dụ dụ hồi mấy ẻm cũng đi vay mượn, nhiều ko có, chứ vài trăm thì chúng nó vẫn bán cam đc mà, cam dạo nè rẻ và ngọt lắm :D ha ha

e mới vào mmo thôi! ac nào nhận e làm đệ tử để e kiếm ngày 40 hoặc 50k 1 ngày đi!
ps! e chưa có vốn à! :(
thằng nào có kêu giao dịch hay mua bán cái gì, thì nhớ nhờ trung gian trong 4rum nhé, để tránh ăn cam :D
xem trung gian là gì, ở đây nè => https://mmo4me.com/forums/middle-man.71/

haiz! cac thánh có chịu nhận đệ tử đâu nên trả toàn ng ms! :v
nếu là 2 năm trước, bạn post bài này, sẽ có ng chịu nhận, nhưng trong khoãng thời gian đó, có rất rất nhiều kẻ "ăn cháo đá bát", từ cái lý do đó, nên hiện tại chả ai muốn chia sẽ cái gì nữa, thậm chí là mình đây, share 2 đợt đều free, mà cũng có mấy đứa gato vào phá đám =]], free 100% nha, mà còn bị á, hỏi bạn thử như thế, riết rồi còn ai dám nhận đệ ko ?

học phí 500 củ, tháng kiếm tối thiểu 10 củ :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,146
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week