Help Tìm thấy cõi sống từ cái chết( A e nào tiền mấy tháng nay giảm nhiều quá qua đây đọc nha)

levinh007

Senior
Reactions
84
MR
0.030
Facebook
Follow me on Facebook
Mình lúc trước chơi ptu bây giờ vẫn chơi ptu nhưng không dược ngon như xưa nửa. Lúc trước chơi ptu 1 ngày có thể dc 5->9$ nhưng 1 tháng gần đây chỉ được 3->6$ thôi bùn lém. Chắc tại nhiều spammer quá. Mà e 1 ngày post 10->15 bài có gọi là spammer k nhỉ. Nhưng trong lúc thất vọng tràn trề đó e đã tìm ra nguồn thu nhập mới. Và đối với e nó không nhiều tiền bẳng ptu nhưng nó rất thú vị không có cảm giác nhàm chán như ptu(Chán nhưng có tiền hết chán:binhsua166:)
Đó là HYIP rất mạo hiểm nhưng cũng rất hấp dẫn.
Bạn nào thu nhập giảm nên qua đây thử đi
Mới chơi các bạn nên cho nhỏ thôi chừng 10-30 thôi. Cho tới khi nào bạn hiểu rõ về nó rồi hãy chơi lớn cỡ 100-300 còn bạn nào máu hơn thì có thể chơi hơn.
Đôi lời nhắn nhủ a e ptu thân yêu. Có lẽ vài tháng nữa dòn nhà sang HYIP luôn vì chơi HYIP đỡ mất thời gian hon rất nhiều(sinh viên nam cuối òy nên k rảnh nữa:binhsua83:)
Chúc các bro thành công và tìm thấy con đường của chính mình thanks:binhsua79:

không hiểu bài này có ý nghĩ gì nữa:)).nếu không làm monitor thì rồi sẽ có ngày bạn được ăn quả đắng của nó:))

PTU có nguồn ngon + mới nhá bạn , chức MEM VN thì khủng rồi , nếu mà Post vào diễn đàn nào mà đã có người post rồi thì bài của bạn sẽ nằm trong thùng rác , PTU luôn phải là người đi đầu cơ , mà XXX kiếm đâu ra đc nguồn ngon mới là đỉnh

PTU có nguồn ngon + mới nhá bạn , chức MEM VN thì khủng rồi , nếu mà Post vào diễn đàn nào mà đã có người post rồi thì bài của bạn sẽ nằm trong thùng rác , PTU luôn phải là người đi đầu cơ , mà XXX kiếm đâu ra đc nguồn ngon mới là đỉnh
hây!! đúng roài !! xxx có 2 cấp độ !! 2 là lêch từ pay site còn cấp dộ 1 là VIP PRE !!! toàn những hàng pay site chưa có mà ta đã có !!!đúng là bay h cứ mới cả độc là nhất !!!

$ mình cũng giảm và cũng đã biết lý do ! là có thang nó report file !! nên bị xóa gần hết !!chắc bạn cũng bj...

mà anh em thấy dạo này tiền giảm kinh không chả hiểu sao nhỉ, lên WJ thấy bọn nó cũng kêu giảm kinh khủng :))

2pic vớ vẩn v đ, bạn bỏ PTU tưởng có cao kiến ji` chứ dẫn anh em sang HYIP thì =))

Bác này chưa nếm trái đắng của HYIP nên cứ ngỡ là "mặt trời chân lý chói qua tim" :m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week