🌟 Timebucks: Kiếm Tiền Online - Dễ hay khó? 🌟

truonggdangg

Newbie
Reactions
2
MR
0.116
Chào tất cả các ae!
Hôm nay mình xin phép được chia sẻ đôi điều về Timebucks vì trong thời gian qua đã có khá nhiều bạn đã hỏi mình về cách kiếm tiền, min rút hay rút về tiền Việt như thế nào.
:moca_dog002:

Bài viết này là kinh nghiệm mình đã tham khảo từ các nguồn khác nhau dành cho ae newbie cũng như là những ai đang có ý định đến với Timebucks hoặc chưa biết phải bắt đầu từ đâu.
-----------------------
Vì sao nên chọn Timebucks?
🎉Tham Gia Cực Kỳ Dễ Dàng:

- 🚫 Không Cần Kinh Nghiệm
- ✨ Không Tốn Phí Rút
- 💵 Biến Thời Gian Rảnh Rỗi Thành Thu Nhập

🔥 Hoạt Động Đa Dạng:

- 📝 Làm Khảo Sát

Ở đây có rất nhiều nhà cung cấp khảo sát khác nhau chỉ cần chăm check là ok
Bên cạnh đó ae còn phải tìm hiểu một số mẹo để vượt qua vòng gửi xe. Mời ae tham khảo bài viết này để dễ dàng chinh phục khảo sát hơn: https://mmo4me.com/threads/kiem-tie...-can-luu-y-tips-meo-tut-dap-an-ho-tro.480515/

- ✍️ Làm Microtask

Micotask rất dễ hiểu, khả năng hoàn thành cao. dành cho ae chăm chỉ, cũng như các web kiếm tiền khác mục task này xoay quanh các hoạt động như xem, thích, bình luận video. truy cập trang web, đăng ký,...

- 👀 Xem Quảng Cáo

Ở phần content này ae có 3 mục có thể kiếm được tiền
Clicks: xem quảng cáo - chỉ với vài giây ae chỉ việc truy cập là đã có tiền rồi. thỉnh thoảng Timebucks sẽ cho 1000 click giá cao, mình đã từng thấy có ông kiếm được 10.2$ chỉ với 1 click, ảo thật sự :3
Engage: mục này ae xem youtube bằng tiện ích mở rộng của GG. Phần này cũng khá phức tạp khi cài mà hiệu quả mang lại thì cũng ko quá lớn. Cụ thể, ae sẽ nhận được khoảng 0.08$/40min/ngày, trong thời gian đó máy chỉ để treo xem 20 video.
Push Clicks: mục này khá hay, cứ mỗi 2 tiếng ae sẽ click 1 lần và số tiền nhận được sẽ là:
SỐ TIỀN BẠN ĐƯỢC TRẢ:
- Bạn sẽ được trả 0,5% Thu nhập của Ngày hôm qua cho mỗi lần click. Điều này có nghĩa là, bạn kiếm được càng nhiều tiền trong ngày hôm trước, bạn sẽ kiếm được càng nhiều cho mỗi lần push click. Ví dụ, nếu bạn kiếm được 10 đô la ngày hôm qua, bạn sẽ nhận được 0,05 đô la cho mỗi lần nhấp.
- Nếu bạn chưa kiếm được gì ngày hôm qua, bạn vẫn sẽ kiếm được tối thiểu 0,002 đô la cho mỗi lần nhấp.​
- Có 1 trên 1000 cơ hội bạn sẽ nhận được 1 đô la.​
- Có 1 trên 5000 cơ hội bạn sẽ nhận được 5 đô la.​
- Có 1 trên 10.000 cơ hội bạn sẽ nhận được 10 đô la.​

- 🎮 Chơi Game

Mục này dành cho ae game thủ. có rất nhiều nội dung kiếm tiền qua game cùng như là cài app. Nên nhớ số tiền càng cao thì độ khó hoàn thành càng cao. nhưng kiểu vừa giải trí vừa kiếm ra tiền thì còn gì tuyệt hơn ae nhỉ!

💲Thanh Toán :

Dưới đây là thu nhập từ khoảng giữa tháng 5 đến nay, đâu đó cũng được 100$ đối với người ít thời gian và hay chạy dealine như mình. 🥲

Một số lưu ý thanh toán cho ae:

Nên chọn thanh toán bằng paypal hoặc payeer, hiện tại mình dùng payeer nhiều vì đã tìm được web mua bán ưng ý:​
Min rút:
lần rút đầu tiên ae phải kiếm tối thiểu 10$ sau đó KYC tài khoản là có thể rút nhé​
Đối với lần thứ 2 trở đi, chỉ cần tôi thiểu 5$ là đã có thể rút​
Cách thức rút tiền:
Hiện tại ta không thể chủ động rút tiền từ Timebucks. Ae sẽ phải chờ thanh thời gian bên dưới chạy hết (cụ thể là mỗi thứ 4 hàng tuần sẽ chốt tiền và thứ 5 tiền sẽ về tài khoản nhé)​

🚀 Trên đây là tất cả những gì mình biết về Timebucks, mong rằng sẽ giúp ích được cho các ae! Đừng ngần ngại để lại câu hỏi và chia sẻ cá nhân.

Xin cảm ơn!

Attachments

55.9 KB · Views: 18
site này là tệ nhất trong mấy site khảo sát, trả rẻ mạt, làm thì lâu, có nạp tiền vào mua quảng cáo là rẻ hơn mấy site khác 1 chút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,352
174,611
Latest member
suadiennuochanoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week