Tin nhắn lạ

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Tự dưng hôm nay đi chơi về nhận được 1 tin nhắn. ( không phải 1 mà là 2) nghi ngờ là tin nhắn rác, sợ nhắn lại có bị sao ko. không biết ai bị trường hợp như mình ko.

tin nhắn 1: vì đọc xong xóa liền nên ko nhớ nội dung, đại loại là:

Anh còn nhớ ai không, hai năm trước anh đã gọi vào số này đây

mình nghĩ con ( hay thằng này) dở hơi. 2 năm trước mình đâu có ở VN đâu mà gọi cho nó. thế là xóa tn, lại nhận được 1 tin nữa:

Chắc anh đang nghĩ em nhắn nhầm phải không "Phi Ha". Đồ heo ngok ngek. Anh chẳng bao giờ nhớ được điều gì về em cả... em ngủ đây. ngủ ngon

Mình giật cả mình, nghĩ sao mà lại biết cả tên của mình, nhưng bình tĩnh lại, vẫn nghĩ là tin nhắn rác. vì tên của mình, số đt của mình cũng public lên mmo4me rồi. chắc là ai thấy nên định trêu ta chăng ?

Có bác nào bị như em chưa. ? :binhsua04:

Last edited by a moderator:
:binhsua01: Cái này bị nhiều rùi ah !!! Chắc là có bạn nó đó trêu thôi mà bác thớt :binhsua01:

Chắc anh đang nghĩ em nhắn nhầm phải không "Phi Ha". Đồ heo ngok ngek. Anh chẳng bao giờ nhớ được điều gì về em cả... em ngủ đây. ngủ ngon
Chà, đúng là gớm thật. chắc ngày xưa cô bé nào gọi bác là HEO à =)) Nhớ kĩ lại đi, xem vài năm trước , trước khi xuất ngoại, có lưu luyến tình ái với e nào k>>>> Đêm cuối có làm liều gì k? :))

bị bạn nó lừa tềnh thui bác:D
cũng từng bị tháng bạn thân lừa mà theo kiểu ma quỷ cơ..sợ vãi đái
=))

Đây có mihnf mình đây !
Đang ngồi uống bia ấy nhắn tin - anh ơi 2 tháng rồi :(
ĐỌc xogn hoảng sợ vì sợ đứa nào nó có bầu với mihnf thì mình lại mang tội :))
Tin sau nó lại nhắn : 2 tháng rồi đấy anh ơi :)

Chia sẻ cùng bnanj nhé !

có thể là mai hoặc ngày kia sẽ có tin nhắn " a Phi Ha mua giup e cai the dien thoai, e dang rat ban" =))

Nghi lắm. nên mình ko thèm trả lời 2 tin nhắn luôn :D

Chà, đúng là gớm thật. chắc ngày xưa cô bé nào gọi bác là HEO à =)) Nhớ kĩ lại đi, xem vài năm trước , trước khi xuất ngoại, có lưu luyến tình ái với e nào k>>>> Đêm cuối có làm liều gì k? :))

Tất nhiên là có chứ bác ;)) nhưng mà ko phải là 2 năm trước. mà là 4 năm cơ =)) may mà ko có hậu quả gì :m131:

Tự dưng hôm nay đi chơi về nhận được 1 tin nhắn. ( không phải 1 mà là 2) nghi ngờ là tin nhắn rác, sợ nhắn lại có bị sao ko. không biết ai bị trường hợp như mình ko.

tin nhắn 1: vì đọc xong xóa liền nên ko nhớ nội dung, đại loại là:

mình nghĩ con ( hay thằng này) dở hơi. 2 năm trước mình đâu có ở VN đâu mà gọi cho nó. thế là xóa tn, lại nhận được 1 tin nữa:

Mình giật cả mình, nghĩ sao mà lại biết cả tên của mình, nhưng bình tĩnh lại, vẫn nghĩ là tin nhắn rác. vì tên của mình, số đt của mình cũng public lên mmo4me rồi. chắc là ai thấy nên định trêu ta chăng ?

Có bác nào bị như em chưa. ? :binhsua04:

Ước gì mình đc như anh ấy! Có 1 em đêm đêm thương thầm, trộm nhớ :binhsua15:

Mình cũng thấy ghê ghê mấy cái tin nhắn kiểu này ! Với lại trước đây mình cũng ngủ với mấy đứa rồi :)) chả biết có đứa lào dính ko ::binhsua04:

cùng suy nghĩ với bác ;))

Đây có mihnf mình đây !
Đang ngồi uống bia ấy nhắn tin - anh ơi 2 tháng rồi :(
ĐỌc xogn hoảng sợ vì sợ đứa nào nó có bầu với mihnf thì mình lại mang tội :))
Tin sau nó lại nhắn : 2 tháng rồi đấy anh ơi :)

Chia sẻ cùng bnanj nhé !

dạo này tin tặc ( sms tặc - theo bác vinamilk) nhiều quá. Bố mình thỉnh thoảng cũng nhận được tin nhắn rất chi là đểu. bà vợ nào hay ghen mà đọc được có mà ra đường :binhsua08:

Mình cũng thấy ghê ghê mấy cái tin nhắn kiểu này ! Với lại trước đây mình cũng ngủ với mấy đứa rồi :)) chả biết có đứa lào dính ko ::binhsua04:

kinh à nha, xin nick yahoo học hỏi kinh nghiệ tán gái.

chết cha mi. ma gọi đó:))

anh còn muốn thế đây :m131:

chắc em nào nghe danh đại gia svalmta nên tính làm quen kiếm chút cháo đó mà ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom