Ask Tình hình bị khóa kênh

begauheo

Junior
Reactions
44
MR
0.001
qua giờ bị khóa mấy kênh thấy nản luôn , đã đổi máy tính và tạo GA mới nhưng từ trưa tới chiều là kênh lăn ra chết , có khi nào up video lên diễn đàn bị report không các bác nhỉ , vì em nghĩ video của mình không vi phạm gì nên chẳng phải sợ , ai ngờ lần nào cũng bị nguyên tắc cộng đồng huhu

qua giờ bị khóa mấy kênh thấy nản luôn , đã đổi máy tính và tạo GA mới nhưng từ trưa tới chiều là kênh lăn ra chết , có khi nào up video lên diễn đàn bị report không các bác nhỉ , vì em nghĩ video của mình không vi phạm gì nên chẳng phải sợ , ai ngờ lần nào cũng bị nguyên tắc cộng đồng huhu
begauheo cái tên quen quá.giống nick bên vf quá vậy. :D

up lên fb diễn đàn các loại thì khả năng chết cao,lôi kéo Gato nhất

:D Bạn nghĩ là một chuyện nhưng Google nó làm là một chuyện khác, bạn ko bị ai report đâu do thuật toán Google nó nhận dạng bạn Spam đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week