Matrix Tình hình là MBC đã pending 2 tuần

Status
Not open for further replies.

lavar

Senior
Reactions
143
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Tình hình là mình with từ cách đây 2 tuần. lần đầu đúng 7 ngày bình thường của nó mà ko thấy tiền về, đành cancel và with lần 2 cũng đã đủ 7 ngày vẫn pending, không biết là chú này chuẩn bị scam chưa :(

cũng đang pending đây sợ quá ta

e cũng bị pending 1 tuần ùi......... cancel làm lại thì nó cũng zậy......... mới cancel hum qua.............. lun hix.......... mấy pro vô tl zúp :(

e cũng bị pending 1 tuần ùi......... cancel làm lại thì nó cũng zậy......... mới cancel hum qua.............. lun hix.......... mấy pro vô tl zúp :(

Rút về đâu hả bạn?...........

Có vấn đề gì 2 tuần vậy, ko khéo chạy hết tiền rồi đùng cái site down thì méo mồm :(

Tình hình là cắm auto cả ngày được 5 ads bà mẹ nó chơi trò này thì nhiều người ko có time click ko đủ điều kiện nhận lãi :(

Tềnh hềnh là mềnh cũng đang with về paypal và đợi nó đây, mới có 4 ngày, không biết pending đến bao giờ, như zeek đợi gần tháng mới đc pay :(

Ai rút về PP thì hủy bỏ rút qua Ap nhé ( nó tạm ngừng thanh toán PP thêm 7 day nữa tính từ hôm 7/4)! => PP đang gặp trục trặc vì có mấy bố sài PP bẩn + mở tranh chấp vô lý:binhsua04:

Thôi cancel đợi nó mở LR rồi pay luôn 1 thể nhỉ :m131:
Ngày 12 mới cho mua share lại phải không bác lee

Ai rút về PP thì hủy bỏ rút qua Ap nhé ( nó tạm ngừng thanh toán PP thêm 7 day nữa tính từ hôm 7/4)! => PP đang gặp trục trặc vì có mấy bố sài PP bẩn + mở tranh chấp vô lý:binhsua04:
May mà nó còn cho Cancel! :)

sao 2 hôm nay MBC chẳng chia lãi nhỉ, ngày nào mình cũng click đủ adv hết !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week