Ask Tình hình là PP bị limit hàng loạt

giahanmobile

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Tình hình là mình có chục acc pp. Nhưng cách đây 4 ngày liên tiếp mình add 1 số pp, từ lúc add đến lúc chuẩn bị send tiền bước 2 vẫn ko có hiện tượng gì.Nhưng đến bước cuối cùng thì lại báo LIMIT. Dù mình chỉ ad thử 8$ để send thì vẫn bị LIMIT ở khâu cuối không hiểu vì lí do gì. Có bạn nào bị như mình ko,hay có ai send bình thường không? Các pro có thể giúp mình giải quyết vấn đề này ko ạ.Cứ như thế này thì pp bị LIMIT hoài >>> Đã nghèo còn gặp cái eo :(

do bạn sử dụng thế nào chứ cả trăm người trong forum vẫn xài bình thường có ai kêu ca gì đâu
Ukm tuần trước mình xài vẫn bình thường. Hix nhưng tuần này mình add pp thì ko sao nhưng đến khâu chuyển tiền thì limit hết trơn. Mình thử add vài $ thử thì đến khâu send vẫn limit. Khổ

PTF = paid to f.u.c.k hả thớt
:) Nếu thấy đây là cũng gọi là đóng góp thì tks :-|

ko biết sao mình dùng pp mỗi lần send tiền vào ac là lại bị đen thui,mặc dù nguồn sạch,bó ..

Tình hình là mình có chục acc pp. Nhưng cách đây 4 ngày liên tiếp mình add 1 số pp, từ lúc add đến lúc chuẩn bị send tiền bước 2 vẫn ko có hiện tượng gì.Nhưng đến bước cuối cùng thì lại báo LIMIT. Dù mình chỉ ad thử 8$ để send thì vẫn bị LIMIT ở khâu cuối không hiểu vì lí do gì. Có bạn nào bị như mình ko,hay có ai send bình thường không? Các pro có thể giúp mình giải quyết vấn đề này ko ạ.Cứ như thế này thì pp bị LIMIT hoài >>> Đã nghèo còn gặp cái eo :(
cùng cảnh ngộ với bác limit 4 pp trong 2 tuần lí do add và remo mail quá nhiều =))

mày bị limit thôi nhé. đkm. dự là 10 acc pp cùng IP. NGU VÃI LOL
Sao lại có thành phần nguy hiểm cho xã hội thế này

mày bị limit thôi nhé. đkm. dự là 10 acc pp cùng IP. NGU VÃI LOL
ng ta chỉ hỏi thôi mà làm như ai ăn hết của ở nhà mài ko bằng mà cmt vkl thế, nc bố đời vl

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back