Tình hình Mạng mẽo có ảnh hưởng đến tốc độ làm Việc?!?

ryu3214

Junior
Reactions
4
MR
0.001
hiện đang dùng VNPT gói cùi bắp nhất X_X.....tình trạng load 1 bản mp3 tầm 20 phút mới xong :-w.......lúc trước đánh Qlink ầm ầm...bây h...10s ra 1 Code...ko bít phải do ãnh hưởng của mạng ko hay là do Qlink - chiến lúc 12h đêm!!!

Chính xác rồi đấy bạn ạ. Mình cũng ghi nhận điều này với pix. Khi làm giữa mạng dây và 3G kết quả load hoàn toàn khác nhau

VNPT mình cả tuần nay disconnect liên tù tì :m068:
ko thể làm ăn dc gì cả, ngay cả login PP cũng không dám luôn :((
hơn tuần nay toàn ngồi chơi chém gió. đúng là mạng vs chả mẽo, chán nhìu khi mún đập bỏ mợ cái computer nhưng nghĩ lại cái máy ko có lỗi mà lỗi là do thằng ... nhà mạng :m017:

mạng năm con rồng mà.......phả bay lên bay xuống.......lúc nhanh lúc chậm :binhsua172:

mạng VNPT sao củ chuối thế chứ ! mình đang xài cái thằng VNPT này đến khổ . mạng lag kinh khủng , thỉnh thoảng rớt mạng là chuyện bình thường , khổ nỗi ở đây ngoài mạng 3g của viettel thì chẳng có mạng nào khác ,
tức đập 2 modem rồi bắt bọn VNPT vào bảo hành !!

Hic!! Đồng cảnh ngộ!! Ít ra nhà mình ở gần bưu điện nên nó có ổn hơn một tý! Giờ tối là thời gian hay nhất để cày thì mạng thường rớt + lag!! Chán đến điên!! :binhsua160:

Hic!! Đồng cảnh ngộ!! Ít ra nhà mình ở gần bưu điện nên nó có ổn hơn một tý! Giờ tối là thời gian hay nhất để cày thì mạng thường rớt + lag!! Chán đến điên!! :binhsua160:
chẳng hiểu sao bọn VNPT này chán thế ko biết !!!!

thấy vnpt mình dùng bt mà sao ai cũng kêu nhỉ :|

mình thấy tốc độ tình hình mạng quyết định chất lượng công việc lun chứ ko phải là ảnh hưởng , nhận xét vậy thôi có gì ko phải cũng đừng ném :|

thấy vnpt mình dùng bt mà sao ai cũng kêu nhỉ :|

mình thấy tốc độ tình hình mạng quyết định chất lượng công việc lun chứ ko phải là ảnh hưởng , nhận xét vậy thôi có gì ko phải cũng đừng ném :|
chém chém !! mạng ta rớt liên tục đây ! chắc có người nhà làm VNPT hả ??

mình thề mình hứa mình đảm bảo là chưa thấy rớt mạng lúc nào :|
nói cho đúng ! mất điện là mất mạng ngay @@@

mạng ko ổn thì cant + sup lấy j mà làm bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week