Spotlight Tinh hình mây UG xin hoăc mua lại ac zeek đã hết vip...còn sivel hoặc hết sivel...anh e cẩn trọng...

hatuanh

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Như tiêu đề..
Hiện nay...anh em hãy ủng hộ để hội zek viet nam vững mạnh và vn minh khỏi bị zeek đưa và danh sách đen nhé.
Bọn UG ra tay táo tơn với nhiều hình thức...Và mới đây là hình thức cheat visa qua tk zeek đã hết hạng sivel..hết vip.

mình mong anh em ủng hộ...tuyệt đối khai trừ thủ đoạn này, ?Nếu ko muôn thấy dân VN mình chia tay zeek vĩnh viên!
Đề nghi mod hay admin..máy anh em là thành viên tich cực trên Rum hãy thanh lọc và xóa những topic rao bán, rao mua ac zeek đã hêt hạn....
Vì mục đích chung của cộng đồng.
Mong những ai có ý thức hãy thận trọng với quyết định của mình!!!
Chúc mọi người may mắn!!

Như tiêu đề..
Hiện nay...anh em hãy ủng hộ để hội zek viet nam vững mạnh và vn minh khỏi bị zeek đưa và danh sách đen nhé.
Bọn UG ra tay táo tơn với nhiều hình thức...Và mới đây là hình thức cheat visa qua tk zeek đã hết hạng sivel..hết vip.

mình mong anh em ủng hộ...tuyệt đối khai trừ thủ đoạn này, ?Nếu ko muôn thấy dân VN mình chia tay zeek vĩnh viên!
Đề nghi mod hay admin..máy anh em là thành viên tich cực trên Rum hãy thanh lọc và xóa những topic rao bán, rao mua ac zeek đã hêt hạn....
Chúc mọi người may mắn!!

cấm mua thôi , chứ sao cấm người ta rao bán đc :|

Như tiêu đề..

Chúc mọi người may mắn!!

ông mua về mà cheat...ip việt nam mà cheat thì ăn quả banned> ac tui ko cheat ko gì hết mà con lo lên lo xuống.
có nhiêu gom rút về ko dám đầu tư gì nữa. sợ lắm rồi :))

:m082: tóm lại không mua bán j vs UG hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week