Tình hình mega chiều nay 1.5

thanhtuan910

Newbie
Reactions
2
MR
0.000

Lúc sáng tuyên bố bỏ MEGA chiều nay vào tất cả các ac trên 4$ điều được pay . pay vào lúc 3h5p :binhsua07:
- Chắc MEGA thấy tội lỗi với người lao động nên chiều nay đã thanh toán tất cả các acc của em:binhsua111: sướng ghê. Tổng thu về trên 48$ . Còn các pác thì sao mong là được như em :binhsua141:​

chúc nừng bác:binhsua111:

Vẫn như cũ thôi người pay người không mà người được pay thì không thiếu 1 xu. Mà thấy tính hình này người được pay nhìu hơn là không pay

tỉnh hình là tiền vẩn chưa về ví :m079:

Quà tặng random pay cho ngày quốc tế lao phổi đây mà

Lúc sáng tuyên bố bỏ MEGA chiều nay vào tất cả các ac trên 4$ điều được pay . pay vào lúc 3h5p :binhsua07:
- Chắc MEGA thấy tội lỗi với người lao động nên chiều nay đã thanh toán tất cả các acc của em:binhsua111: sướng ghê. Tổng thu về trên 48$ . Còn các pác thì sao mong là được như em :binhsua141:​
post cái proof lên xem nào:|

proof thì nhiều rồi -- nhưng mà thằng mega nó đang ra chiến dịch banned tập thể để lọc ra code đúng khoảng 90 % hay sao đó -- nên là từ lúc sửa sever no dễ tính 1 tí tẹo việc pay - load dễ tính -- nhưng mà banned thì vô cớ nhé =)) ... nên anh em nào muốn có tiền thì cứ phang code đúng mạnh vào .. kiểu gì cũng pay

proof thì nhiều rồi -- nhưng mà thằng mega nó đang ra chiến dịch banned tập thể để lọc ra code đúng khoảng 90 % hay sao đó -- nên là từ lúc sửa sever no dễ tính 1 tí tẹo việc pay - load dễ tính -- nhưng mà banned thì vô cớ nhé =)) ... nên anh em nào muốn có tiền thì cứ phang code đúng mạnh vào .. kiểu gì cũng pay
mìh 6acc/3$ đã 4tuần òy ? có pay âu ? lấy âu ra ý trí mà gõ típ :binhsua80:

---------- Post added at 06:30 PM ---------- Previous post was at 06:30 PM ----------

Chúc NỪNG bác nha , e cũng sắp ngày gõ capt đêm mò *** rồi ...Chúc NỪNG chúc NỪNG
ủa pác này dân tộc nào thế :binhsua90:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week