Spotlight Tinh hinh payment cua cac Host (FS, FSN, WU, ULS...)

Status
Not open for further replies.

glavier

Junior
Reactions
8
MR
0.001
Dear các anh, em
Em nghĩ nên lập 1 topic về tình hình payment của các host khi đến hạn để anh em (nhất là các newbee) đỡ sốt ruột ạ
First: Hôm nay đã bác nào nhận được tiền của Wupload chưa? Em thấy bảo pay vào T4 mà sáng nay vẫn chưa thấy gì (minimum đủ >10$)

THanks

Dear các anh, em
Em nghĩ nên lập 1 topic về tình hình payment của các host khi đến hạn để anh em (nhất là các newbee) đỡ sốt ruột ạ
First: Hôm nay đã bác nào nhận được tiền của Wupload chưa? Em thấy bảo pay vào T4 mà sáng nay vẫn chưa thấy gì (minimum đủ >10$)

THanks
Tớ dc paid rồi.
Vô :http://www.wupload.com/affiliate/payments
Xem mục Account Earnings History:
Thấy nó báo paid chưa.
Ko thấy thì vô kiểm tra lại info webmoney,pp.....

P/s:Một điều nữa là từ thứ 2 đến chủ nhật tuần trước bạn ko đủ min 10$ thì ko dc paid nhé.Thân.

khựa... mình dc nó báo pay rồi mà vào wmz coi ko thấy có... sặc tiết thật làm rứa ni? :(

mọi thiết lập vẫn bình thường...

Sáng ngủ dậy đã thấy $ về, 3 tuần được pay đều 3 lần liên tiếp, đang đợi tuần sau pay tiếp.

Paid qua Paypal. WMZ nhiều lúc trục trặc, ko an tâm :binhsua39:

Dear các anh, em

THanks
Cậu vẫn chưa hỉu cách nó pay rùi mà nói thế!
Nó tổng kết hết CN đủ 10$ từ CN nó mới pay cậu à!

mới sáng ra đã lằng nhằng mẹ bọn WU, info vẫn bình thường kêu pay rồi mà test wmz chả có $$, con tạch thì bảo đợi... ko bit có ăn mắm ko :(

toàn topic nhảm, không nhận được tiền thì xem lại mình đi, không tìm ra nguyên nhân thì contact nó, cứ lên đây hỏi làm cái gì không biết, cứ làm như trên này có SP của WU không bằng

làm gì có chuyện pay lằng nhằng thế , cứ xác định >10$ trước thứ 3 thỳ 100% rạng sáng sớm thứ 5 có tiền chứ sao =.=! trừ khi host nào scam thỳ mới tính chứ mở topic này chi loằng ngoằng đâm lo thêm chứ ích thêm cái gì

các host đã dc pay trừ FSN :m187: rõ ràng đã thừa min pay từ trc thứ 6 tuần trc :m187: đang contact thử xem

làm gì có chuyện pay lằng nhằng thế , cứ xác định >10$ trước thứ 3 thỳ 100% rạng sáng sớm thứ 5 có tiền chứ sao =.=! trừ khi host nào scam thỳ mới tính chứ mở topic này chi loằng ngoằng đâm lo thêm chứ ích thêm cái gì

Chả có cái gì hoàn chỉnh cả pác ạ! người nhầm đôi khi, máy lỗi đôi lần... thế mới đẻ ra cái phòng chăm sóc khách hàng ---> đâu liên quan tới sờ cam! Mình nó báo pay từ hôm qua, con tạch nó từ sáng giờ mới thấy tiền nè! :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week